Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi kati ya ndugu kwa ndugu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JJB, Sep 5, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasalaam JF members.
    Ni tabia ambayo imejengeka kwa jamii nyingi, kukuta ndugu kwa ndugu wanafanya mapenzi kwa sababu tofauti tofauti.
    Hii imesababisha mimba zisizokuwa na tija na migongano kunako familia. Je?
    1. Kwa nini hili jambo hutokea kwa ndugu kuwa na matamanio ya kimapenzi baina yao?
    2. Nini kifanyike ili ndugu wasijiingize katika ngono baina yao?
    3. Na kama imeshatokea ndugu wanafanya ngono, je ni halali wao kuoana? kwani itabidi wasidhini.
    NB: Ndugu niwahusishao ni kati ya binamu kwa binamu na mara chache kaka na dada.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    2. Chakufanya ni kuongea na apple wadizaini chip zenyekuwa na mkondo hasi na nyingine mkondo chanya wa umeme. Zile zenye mkondo chanya wafungiwe ndugu wa kiume na zile zenyn mkondo hasi wafungwe wanawake. Hapo kila watakapotaka kuingiliana kimwili watapigwa shoti hivyo kushindwa kukamilisha uovu wao huo. Asanteni kwa kunisikiliza.
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndugu kwa ndugu kuna uaminifu mkubwa, tofauti na wa kuokoteza mtaani.
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Duh!hii noma
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ukistaajab ya Mussa...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, kwanza tujue, tatizo la ndugu kwa ndugu lipo, na kama lipo kubwa kiasi gani?
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmh! @ manoah una hatari
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndugu kwa ndugu hakuna tatizo lolote lile, kama familia yenu haina maradhi ya kurisishana kama, pumu, degede na kazalika, ila kama kuna maradhi hayo haipendezi kuwa na mahusiano ya ndugu kwa ndugu. Mie, baada ya kutangaza natafuta mke aah! mtoto wa mdogo kajitokeza wacha mie burudani sina hofu nae
     
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hamna hatari hapo bwana AWP mie, nayajua mapenzi ya ndugu yanavyo kua, yani yana Raha kuliko karaha na hata migogoro hua hakuna
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hii ni mwisho wa Dunia
     
  11. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Confidently huh, eti avatar hii ni picha yako? Graduate wa chuo gani? Degree za PICHU kwa unachokisema.

     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Uaminifu gani? Probably I miss a point
     
  13. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uaminifu ninao uzungumzia eeh! ni ivi Maisha yenu halisi kila mmoja wenu anakuaaelewa anayaelewa, pili nafsi na najamii inayomzunguka hua zinabana mtu kusaliti, kwasababu ni kama kumkana nduguyo
     
  14. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapa sio picha yangu. DTC ndio nimemalizia
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  16. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elimu yako inakusaidiaje? Au ni certificate ya Mapishi?
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa iyo we umeoa/unamdate dadako??????
     
  18. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi jamani mnapokuwa mnatoa comments zenu humu huwa mko serious au mnafanya utani utani tu! Ivi wewe unaweza ukoa/ukafanya ngono na mtoto wa mdogo wako kweli! Au ukaoa dada yako wa damu kweli? This is too much kichefuchefu jamani, looh!!
     
  19. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    uataona ya mabwe pande
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu huyo alikua anajifurahisha tu...tuchukulie tu mfano akisikia demu wake au mkewe analiwa na jamaa anayemfahamu hiyo mihasira atakayokuwa nayo, sasa unaweza imagine jinsi gani atajisikia akijua ndugu wanakulana
     
Loading...