Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi kama safu ya mchwa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Levis Ndekeno, Jul 30, 2012.

  1. L

    Levis Ndekeno New Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah! Maisha ya siku hizi bila mapenzi mbele hamna chochote. Haswa sisi vijana tunaendekeza sana mapenzi kuliko chochote kile. Kwa atkaye pinga kuhusu hli acoment na awe na vthbitsho tosha vya kunfany nkubar
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Mpoki alishaga kukuambia kuwa "Mapenzi yana nguvu kuliko Breakdown"
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahahahahaha
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    ha ha ha hahahahaha,
    bora tucheke wote.
    Vp lakini mzima?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    me mzima sana! Umenifurahisha sana hapo kwa mpoki!
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Ndo hvo bhana.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    unajua mapenzi ni jinsi utakavyo yahandle. kama utatongoza pesa mbele utampata wa pesa mbele. ukweli mapenzi sio pesa. mapenzi yangekuwa ni pesa matajiri wasingepeana taraka au kutengana. mia
     
  8. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukaishi bila mapenzi na ukaenjoy sana, ila hii neno lina maaka kubwa sana labda ungetufafanulia ni mapenzi ya aina gani unayozungumzia.
     
Loading...