Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi kama Njaa...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jun 16, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...tafakari

    [​IMG]

    ....huwezi jua thamani ya mapenzi mpaka uyakose!


     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ivi ennh?
    km njaa?

    so unaweza ukayafanyia diet ili usikie io njaa km yapo teele?
    unaweza ukfast-ukafunga...ili uhisi io njaa?

    km njaa?ehh haya bana
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hio picha has lost all my concentration... Heartbreaking...
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Seconded.

    Hivyo basi, ulo nae mkeep na um enzi; akija akikutoka usije kulia.
     
  5. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mapenzi sio kama njaa..kwani mapenzi unaweza kujimalizia haja zako wewe mwenyewe.. Lakini njaa huwezi kujila mwenyewe..
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Upweke noma.....na mapenzi yanaondoa upweke.....
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    UNAMAANISHA NIN HAPO MKUU? LOGIC YA PICHA YAKO NA MANENO YAKO IPO WAP? Sijaelewa!
     
  8. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaaa!!! wapi na wapi......... ukameee huo na mapenziiiii........ mmmmmmmmmmmh!!!!!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ..naaam, jinsi unavyoyakosa ndivyo unavyoyahitaji.



    ...indeed!...aliyepoteza mapenzi husikitisha vile vile.



    ...mnh, 'dongo langu hilo?'..LOL! Freema, at all cost kwakweli...mpaka kifo kitapotutenganisha,
    Nitamuenzi, nitamtunza, nitamvumilia na kumthamini...Inshaallah!


    Huwezi bana, ...Mapenzi sio kitendo.
    Mapenzi ni njaa!...'huyadanganyiwi kwa uji!'
     
  10. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Romance Hujambo bibie?
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    MwanajamiiOne upoo wapi nikuachie chaki na ubao hapa?

    Siku njema.
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yanarun dunia..........
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hii picha jamani
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimekumiss!
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ...amekosa mapenzi huyo! ...watu hudhani mapenzi ni suruale na sketi tu.
     
  16. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Inshaallah kheri.

    Remember hakuna bin/t Adam aliyemkamilifu. Tuvumiliane, tupendane, tutunzane, tuenziane, tuthaminiane kwa hali na mali, kwa shida na raha, dhiki na faraja, magonjwa na uzima, ka ukali na upole, ukarimu na uchoyo, uzazi na ugumba, uerevu na ujinga, (na hata umalaya?).
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Well well darling....mzima lakini?
    Nimekuja na mbinu mpya....for the better....
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ni kama njaa?

    Napenda kubisha kwa nguvu zangu zote.........

    Njaa ni kitu kingine na mapenzi ni jambo jingine..... Ntafafanua ikihitajika.
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nakubaliana na wewe na nitaelezea baadae bt kwa sasa nangoja jamaa afafanue picha yake na title ya hii thread!
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wa afya njema darl hofu kwako tu, welcom back darling!
     
Loading...