Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi kabla au baada ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Afrika Furaha, Dec 27, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wamekuwa wakisisitiza eti kama una mpenzi ambaye unakusudia kuoana nae, ni muhimu uwe umewahi kufanya nae mapenzi kabla hamjapelekana hata kwa wazazi. Wanadai hii inasaidia kumjua mwenzio alivyo kwa "ndani" na kama umeridhika na mavituuz yake. Wengine wanadai ni muhimu umjue (kwa wanawake) mwanaume wako alivyo, maana unaweza kukuta HAIFANYI KAZI, au KADOGO SANA. Wengine husisitiza ni muhimu sana, maana wengine wana matatizo ya SEHEM HIZO, mfano unakuta ana nyeti zote 2, au nyet zake zimefanyiwa operation, hivyo haziko asilia. Wengine wanasema sio muhimu, mtajuana humo ndani mkioana! Sasa ipi ni njia sahihi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Njia sahihi ni ile inayokufaa/pendeza wewe binafsi!
     
  3. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmh nini sasa?Unataka uwe wakuambiwa tu?Fanya maamuzi yako mwenyewe!Sio lazima yafanane na ya fulani!
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni vizuri kujuana kwanza bwana hii mambo ya kusubiria utakuja uziwa mbuzi kwenye gunia bure,halafu mwisho wa siku uonekane kituko kwenye jamii
     
  6. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh! Lizzy naona kama hii thread imekuboa!
     
  7. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unapendekeza lazima muwe mmeonyeshana mambo kidogo, au sio? Sasa kuna wengine wanatumia msemo MAPENZI YA DHATI SIO NGONO kufichaa baadhi ya vitu ambavyo anahisi vinaweza kumpeperusha ndege wake.
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hili ni jibu sahihi kwa swali lako. kama huridhiki na jibu basi tuchagulie wewe jibu sahihi.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kivipi kwani inachukua muda gani kwa wewe na mpenzio kufanya,na baadae kutambulishana kwa wazazi,mkisharizika mnafanya then baadae mkiona kuwa mko sawa pande zote mnapelekana kwa wazazi
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zamani ilikuwa kusubiri. Sikuhizi No no no no, Bidhaa atifisho nyingi.. test kwanza mkuu...
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Muuliza swali, dini yako inasemaje kuhusu suala hili?
     
  12. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    usinzi tu,,,,,,,,,,,,,hovyo
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani wala!Nimekwambia ukweli nnavyofikiria...usifanye watu wanachotaka ufanye!Kinachowafaa wao sio lazima kikufae na wewe...soo chukua maoni ya watu...changanya na yako alafu uamue kama uko tayari kununua mbuzi kwenye gunia ukija kufungua ukute ni kondoo au uchungulie kabla hujanunua!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna kes imetoka kusuluhishwa last wk jamaa alijifanya padre sana et atak wagusane mpk waoane uku anatoa huduma zooooote za kifedha kwa bdada haaa bdada akaona mwanaume ndo uyu manake wanaume wa siku izi akikupa sh mia mbili asubuhi ujue kesho ataulizia game bas bwana sku ya siku ikafiaka ahh kwenda kule bwana kumbe kitu KIDUUUUUUUUCHU nw anahangaika anataka KU UN DO NDOA...anasema bora ata angeolewa na mtoto mchanga kwa maana jamaa yaani ni kembamba km sindano ya kufumia masweta....
    test muhimu babu ahh cha kwenda kukutana na kilema uko yahuuuuuu??kitu double decomposition if nt combination mbona utamwita bikra maria shost...km si mungu shemej!!!!
     
  15. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa inategemeana na wewe mwenyewe na mpenzi mkoje. Mimi binafsi nina mchumba ambaye tunatarajia kuoana naye hapo baadaye kidogo na ni wa takribani mwaka mmoja na bado sijui kinu chake kikoje na yeye hajui mtwangio wangu ukoje.
    Kama mnaaminiana au mnapendana kwelikweli ni lazima kama matatizo yapo mtaelezana ukweli.
     
  16. Zakayoshaudo

    Zakayoshaudo New Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee bwana ee
    Maisha hayana formula maalum ambayo utasema ntatumia ili uishi na mwenzi wako vizuri. Mara nyingi watu wanapanga waishi hivi na vile lakini kuna wanaofeli na wengine hufanikisha.
    Kwa ushauri wangu ngono kabla ya ndoa hayana maana yoyote kwa future ya ndoa. Unaweza kufanya ukaishia pabaya tu au vilevile pazuri.
    Cha msingi tuwe na mipango ya kushirikishana na na siyo kuwa na maamuzi ya mtu mmoja moja.
    Sawa?
    Maisha ni maelewano bwana.
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama mambo ya mume na mke yatakuwa hivi basi heri mtu abaki alivyo. ndoa bora inapaswa iwe ni matokeo ya mapenzi ya kweli kwa shida na raha, kwa uzima na afya nk. na sio tamaa za mwili pekee.
     
  18. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh! Hii kiboko, ila kuna watu wanapuuzia vitu kama hivi wanadhani ni hadithi tu. Ngoja liwakute zaid ya hili ndo watajua dunia inakwenda wapi. Thank you Rose
     
  19. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekupata sawia zakayo....thatwhy i love you!:teeth::teeth::A S-alert1:
     
  20. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, tamaa ya mwili isikusukume kuoa, bali upendo wa dhati. Lakin ni bora mtu kama ana tatizo lolote la kimwili lijulikane mapema kuliko kuja kushtukizwa
     
Loading...