Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi Jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Sep 24, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ivi jamani juzi nlikua kwenye saluni fulani hivi,basi akaingia mdada hapo anauza vitu vilivosagwa akasema matumizi yake unaeka kuongezea mnato huko kwa kina dada eti,,,nasikia mwanaume akizama huko na nyumbani kwake anaeza akahama na kama ni mume basi full kukuganda....Jamani ee Do we have to go this far?
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we shudnt!sharbu zinaharibu sana k !wadada tafadhalini sana hiyo minato mnatafuta mnaweza kuwa nayo bila kutumia sharbu.sharbu inaondoa naturality!vipo vitu unaweza kufanya unakuwa poa tu!
     
  3. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,045
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Yeah,.mi mwenyewe napenda mnato.
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja waje wenyewe watatuambia....
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hata wa kufake?
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mhhhh shabu inafanya iwe mnato lakini baada ya mda ikulu inatepweta na ukizowea sana ndio ukijisahau kuvaa chupi
    ile kitu inaweza inalia kama firimbi ya refaa mpirani.....
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kumbe mie sijui vitu vingi sana hapa mjini eeh...wakati wanaume wanahangaika kuongeza maungo yao kuwa kama miguu ya watoto, kina mama nao wako busy kupunguza mbunye zao kuwa kama mdomo wa chupa ya Fanta.
     
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    What is sharbu snowhite?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we bwana weee!mwanadamu anaridhika ndgu yangu!ah!mahangaiko tu ya ulimwengu haya wakati utamu wala haujalishi hizo vitu ni virefu vipana vinene,vyembamba,vifupi, la msingi ni ufundi wa kumeza na kumezwa tu ah!
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makubwa ndo kwanza nasikia,ladies when will we ever learn?wako ni wako 2 hata uweje?na kama si wako hata ukifanyaje bado atakuwa si wako,jamani mwanamke kujiamini bwana sio kuyumbishwa mara kunyanyua maziwa,kushape ******,mkorogo,all this bullshit,wewe jiheshimu,mpende kwa moyo,mheshimu na kikubwa mkabidhi kwa Mungu kila muda wala hataenda mahali,
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mwenzangu,sharbu ni dawa sijui niseme sijui ni unga unga ambao unaweka kwenye k ili iwe ndogo,wanaamini inakuwa kama ya mtoto,sasa kina dada wanaifanya hii kitu bila kujuaa mdhara yake ambayo ni makubwa sana,kimsingi ukavu wa k ukiwa wa asili ndio poa haya ya kufoji haya kuna siku watu wataziweka k cement oh!
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280


    hahahahahaha kua uyaone
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanaoweka ma k yao yamepatwa na dhoruba gani tena?
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,994
    Trophy Points: 280
    tumieni kwa wingi tu wapenda mnato tuko wengi sana........
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Wekeni supa glue kabisa.....kama mbwai mbwai
     
  16. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo mnato unakuaje!!, kunakuwa kama nta au!!.
     
  17. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    none sense
     
  18. Lorisy

    Lorisy Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mnato unao ww na mpnz wako tu,staili ni nyie wenyewe mnataka vipi, vingine ni nyongeza ambayo mwisho wake tunaweza kupata madhara kama kansa za uzazi n.k
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tatizo maswali mengne huwa hayana majibu theoritically,ila ni kwamb k inakuwa inafyonza dushelele,ah bana nsije nikaanza kuulizwa maswali ya vitendo bure!na mi darasa langu limeshajaa,ngoja wanafunzi wangu waje hapa watakwambia mnato unakuwaje, Asprin Kaizer,na moniter wenu pacha wangu SnowBall hebu kujeni upande huu!mtani wangu platozoom unaujua mnato?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Naujua saaana mnato lakini siuzimikii hata kidogo........napenda pwapwapwa, tena nikuibie siri nimepata kigori cha Kingoni kishambashamba hivi na nimekiambia kitafute namna ya kutanua njia..mambo ya kubanana ya kazi gani!!
     
Loading...