Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi jamani mapenziiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAFRA, Sep 29, 2011.

  1. M

    MAFRA Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii wenzangu nisaidieni mawazo;

    Mapenzi ni kitu gani?Kwanini watu wengi hushindwa kuwa waaminifu katika mapenzi????????????????????
    ni kwamba hawapati wanachotaria kwa wenzi wao? au ni uroho tu? naomba michango yenu wandugu
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    awatoshek.
    utosheki
    sitosheki
    atosheki.
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tamaa tu ya mwili.. nyama ileile basi tu..
     
  4. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    urohooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo na ulaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaafiiiiiiiiiii
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wanataka ladha tofauti...
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wengine hawajui mahitaji yao
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Speculation nature ya binadamu!
    Anahisi kuwa huenda yule yuko zaidi ya huyu!
    Matokeo anaweza kukutana na la kukutana nalo huko!
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    We rose hutosheki!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yamekukuta nini
    Mbona umekuja na hasira hivyo
    Hata hivyo ndo nature ya mapanzi wala usiyaogope
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Binadamu tumeumbwa na tamaa usipo i control ndio unaangukia huko
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    ila mabucha tofauti.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    utajuaje asali tamu?unaonja..
    utajuaje shubiri chungu?unaonja..
    tofauti ya chumvi,sukari,pilipili na magadi?unaonja....

    we always want what we dont have......
     
  13. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata nyama ziko tofaut,ya ng'ombe huwezi linganisha na KITIMOTO,Pia nyama nyingine inawekwa viungo vingi,haiwezi kuwa sawa na isiyo na viungo kabisa,
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wataalam utawajua tuu
     
  15. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana ufundi wa haya mambo.
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si kila ukionja utapata radha iliyo sahihi
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu wacha tuu na maelezo ya kujustfy mambo na matendo yao
     
  18. M

    MyTz JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in red, acha uongo mkuu...
    ng'ombe wa kibaigwa ni tofauti na wa bariadi...
     
  19. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    halafu cha kushangaza mwanaume anaweza mtamani mwanamke kisa ana makalio na mahipsi makubwa cha ajabu wakiwa faragha wala hashughuliki nayo tena anashughulika na kitu ambacho mkewe au girlfriend wake pia anacho, kazi kwelkwel, dhambi ya uzinzi itatumaliza
     
  20. M

    MyTz JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ulafi upi dada???
    mboga inaweza kuwa moja ila mapishi tofauti...
    maharage unayopika wewe ni tofauti na yale tunayokula boarding skul...
    kwa hiyo hata mwanamke ni m1, ila wana mikato tofauti kwenye maniaje...
    unasemaje???
     
Loading...