Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi,heshima na urafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by london1, Aug 8, 2012.

  1. l

    london1 Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wana jf,leo napenda kuwasilisha mada kuhusu mapenzi,heshima na urafiki kati ya watu hasa wa dini tofauti.kipindi hiki ambacho nchi yetu tz ina shutuma nyingi za udini na hata muungano unapelekwa kwenye udini naona nipate mawazo ya wengi kuhusu hii mada. Kwa ufupi napenda wana jf mtoe kumbukumbu ambayo unayo ya mapenzi,heshima au urafiki ambayo ushawahi kuonyeshwa na mpenzi/rafiki au hata jirani wa dini tofauti,namaanisha kitu ambacho kimekugusa sio mapenzi y kununuliana bia au kumpisha mtu kiti kwenye basi.namaanisha mtu wa imani nyingine kwenda 'beyond call of duty' kukuomyesha heshima/urafiki au mapenzi hasa pale unapotaka nafasi ya kufanya mambo yanayohusiana na dini yako.Labda tukilichambua hili tunaweza kurudisha heshima na upendo miungoni mwetu bila kujali dini ya mwengine,tukitilia maanani ingawa dini huwa tofauti lakini nia ni moja.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    tunafunga ndoa na kuzaa watoto daily bila kujali dini
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Halafu hao wadini ni wachache sana, sema tu they know how to shout!
    Wasio wadini hawaingei kabisa.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280

    ukitaka kujua watu wana kelele tu
    we wafuatilie tu 'life zao binafsi'
    utakuta hakuna cha dni wala nini...

    full dhambi kama wengine,lakini majukwaani kelele nyiingi...
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa kaka TB
     
Loading...