Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi fake na SEX fake! Yanachosha kwel kwel...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, May 28, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio ninayo ishi Erotica. Ingekua sio ndoto zangu na strangers, ama kushtulia hapa na pale na
    wadau wa hapa na pale ningeganda. Sababu ni mrembo na mzuri, nikiwa na maisha mazuri
    ya hali ya juu ya watoto wa mujini basi nimezungukwa na marafiki wa mujini nao
    wakiwa na maisha mazuri na hali za juu pia.
    boyfie wangu ni wa mujini na wa hali ya top, viwanja vyetu ni vile vya watu wa maisha
    mazuri na hali ya juu. Katika hicho kimduara cha ambao tunajuana inakuwa
    wengi kila mtu ana wake. ukiachika na hio seko basi utapata mwengine ambae atakushusha
    hadhi ama basi awenazo kweli kweli ili um upgrade. Boyfie kanicosha
    anaboa, story zake pumba tupu, hana jipya! na washikaji zake wote humpongeza kwa point zake nzito
    sababu ni mtoto wa kizito. anapesa ya kumlea hadi hata akifa huko tokana na familia aliyotoka.

    mie nina pesa zangu nazifanyia kazi kwa jasho langu, familia yetu ina uwezo ila sio kama ya akina boyfie.
    nina mipango nimepanga ya maisha yanayohusisha maendeleo kwa jamii, nina mpango wa kuwa
    mwanaharakati na mwanamapinduzi. natamani kuachana nae, ila nashindwa, sabb nina adv nyingi napata,
    kama free airline tickets popote ambapo ndege zinafika nchini, nabadilishiwa usafiri, sometimes naazima
    hata za kwao ili kubadili. vitu navitaka! boyfie simtaki. yani ni full kufekisha.
    na yeye nahisi hanitaki ila yuko na mimi kwa sabb anazojua yeye, naogopa hata kuzichokoa.
    tukiwa tuna sex, yeye anafake na mimi nafake alafu wote tunapongezana. u wea great baby.
    usha wahi ona mwanaume anafake orgarsim? basi nakupa wangu! mie namuongezea tu
    napenda macho yako wen u come this way (u know wat I min). Anafuraaaahi anajua sijui. kalagabaho!!



    no mwaaaaaah! Sipo kwenye mood. :sleepy:
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    pole, tatizo wa 'mujini' wote huwa ni feki.....
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha, full usanii hasa la boyfie kufake orgasm! Sasa fuko si linakuwa ballon lenye hewa tu.

    Paxman upo wapi? Boyfie anamboa Erotica come to her rescue.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    hii kweli ya mujini mujini, yaani mnaishi kimujini mujini si unajua mambo ya mujini mujini!!
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaaah Erotica unaitaji maombi my dear...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kaunga nisipoleta mie usanii jukwaa hili la watakatifu nani alete?

    Paxie kakumiss kila mahala anahaha, Kaunga yupo wapi! teh teh.
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Smile niombe mamito. nahitaji maombi toka kila mahala!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Erotica...............sex Erocious banaa.....bora yako upo wrong site and yet conscious kimtindo.....yaaani half ndondocha jamani...sooo sad!!!!!

    Haya amka mamii uanze kutimiza ndoto zako please, maisha si ndege na kubadili magari tu ni zaidi ya hapo though definition ni relative and subjective ya hayo maisha yenyewe......well kama kweli unajua hayo si maisha yako then you are not living at all
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Erotica nifundishe kufake basi maana mimi natafuta watu real kumbe hakuna ...
    please nifundishe kuwa fake niishi kumujinimujini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nilidhani nimeshakua................. kumbe bado saaaaaaaaaaaaana. haya bwana, ngoja niendelee kukua niyaone
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ticah, hii ya leo ni kubwa kuliko, ila kwa jinsi baadhi yao wanavyotreat watu vibaya, they deserve this 'fake life' mmh, sijui nikupe pole au nikupongeze!
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I know my dear, ufake inaendelea hata humu wengi wetu ni virgins! LOL

    Where is our dear Paxman, nataka nimfanyie trial this weekend!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    of coz nishajuwa am not living. yamenichosha ila siwezi kurudi nyuma.

    uongo wa kusema haijalishi watu watasema nini mradi you live the way u want naona ni uzushi tu.

    ingekuwa kweli basi kila mtu angekuwa na nguo mbili, anavaa moja nyingine anafua. ugumu uko hapo.
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,216
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    ilishanikuta..kushtuka mda umekweenda..lakini t wasn't too late ..inaweza kuwa sio too late kutafuta furaha ya moyo
     
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Smile ukijifanya kutafuta kitu real utakufa na bk yako mamie. vitu real vimekuwa adimu

    sijuwi wamevibania wapi! hapo suluhu ni usanii, full usanii kwa hao walio feki

    na wanataka kutambuliwa eti ni real men. to hell with them.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. dunia hii ina zaidi ya haya. kaa tu mkao wa kula ule.
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Cacico this lyf wacha iitwe life. unaweza nipa zote,

    c wajua shilingi ina pande mbili na zote zina ubora wake? amua nipe pole ama hongera.
     
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Wastaarabu na wajuaji ndio wapo hapa mmu na hata mtaani kwetu.

    trial na Paxman itakuwa ya kweli. mie nili injoi. hadi sasa nikikumbuka nasisimka. teh teh teh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    u mayb ryt.
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naomba nikupongeze, at least u hav astory to tell your grand kids, and this faking issue ndio imeniacha hoi, sasa mkifake organism, but u bcome wet or just kauzu?? mmh wonders, very far from ceasing! hebu nipe lectures mie!
     
Loading...