Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi college. Sasa kimefunguliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yahemovich, Apr 1, 2011.

  1. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kunajamaa yangu alimpata binti mmoja miezi minne iliyopita wakapeana sana maluv duvi sasa wameachana ghafla jana amepigiwa simu na dada yake wakati wakiagana akaambiwa "msalimie wifi yangu" akajibu kuwa ashamwacha kwasababu alianza kujifunza uongo dada yake akamwambia "wanaume wakichaga ndivyo mlivyo, hamjui mapenzi" sasa Je ni kweli wanaume wakichaga hawajui mapenzi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    CRAP!Mambo ya kulebo makabila yamepitwa na wakati!
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    :A S-key:Mi simo:A S-key:
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    hmm! Lizzy inaonekana we mkali, eeh! maana post zako..!! n'wayz hop upo guda:love:
     
  5. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni kweli hawajui mapenzi wao wanajali sana pesa na mali. mapenzi kwao ni optional kwao
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    :disapointed::disapointed:
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    mapenzi ya siku hizi yanahitaji sana vitu hivyo. hatya wanaoimba bongo fleva wameshaimba sana kuhusiana na hilo. kweli mapenzi hawajui lakini mali zao zinawavutia wadada kibao.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Uchagani ni kuijaza dunia na kuongeza nguvu kazi, pesa ipatikane. malovee wajue wap? Ni hulka ya wachaga, kike na kiume.
     
  9. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lizz na we ni mchaga nini?
     
  10. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kuwa pesa na mali zinavuta wadada lakini hayo mapenzi ni ya nani sasa maana matajiri wanatendwa na masikini wanaachwa!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahhh watu wanatuandama sana.....alafu pamoja na kutusema sana bado kaka zetu wanaoa na tunaolewa kwa wingi kama siafu!!!
    Niko pouwaaa......hope ijumaa yako iko fresh!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    105%:smile-big:
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks Lizzy

    juzi mwingine kaja anataka sifa za mzaramo sijui, huyu leo mchaga!! kesho atauliza rangi, keshokutwa dudu fupi au ndefu ipi nzuri

    mimi simo nilikua napita tu!!
     
  14. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We susy acha kuzingua kama unataka dudu we nipm kwa pembeni tu nitakuhudumia, sio unasemea pembe ili wanishauri kukuomba wakati mi ni wakujiamulia tu, nipe hiyo tinginya.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    kwa Wachaga
    kuna pesa,mali
    And super super good ***...
    Not so much luvi dave
    but they do know how to
    Look after there ladies

    P. S ~ sintojibu swali lelote Amen
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ukimaliza kuuliza wanaume wa kichaga uje uulize wanaume wakiislamu au wakristu, halafu uje uulize wanaume madaktari, maafisa mipango nk, halafu wanaume wafupi au warefu na mengine meeeengi
     
  17. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nitakûulîzia wewe huenda tukadumu.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwangu umechelewa sana
     
  19. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijachelewa sana sema itanicost muda na mtoko kwani we hujui mapenzi hayana makombo!
     
  20. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijachelewa sana sema itanicost muda na mtoko kwani we hujui mapenzi hayana makombo!
     
Loading...