Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi Chumbani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mchagaa, Mar 4, 2009.

  1. M

    Mchagaa Member

    #1
    Mar 4, 2009
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anyway though looks like a joke, lakini yaliyomo ndani ni mafundisho mazuri sana kwenye mahusiano ya ndoa.....! I don't think ni kitu cha kuchekesha kivile bali cha kufundisha!

    Nilimsikiliza Mch. Rwakatare wakati akifundisha wanandoa kwenye Semina mwaka huu ambapo mkuu wa Wilaya ya Temeke Ndg Patrick Tsele alikuwa mgeni rasmi pia Waziri Simba alihudhuria, she said quite the similar words!

    So mwenye macho tazama vizuri na unatishe hayo kwenye ubongo!

    Cheers
     
    Last edited: Mar 5, 2009
  3. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Very nice article yakuingwa kwa kweli! Mbona ndoa zitakuwa ndoa bora na sio bora ndoa?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sikujua kama huwa unasali kwa Mh Dr Rev Getrude Rwakatare!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hiyo ya mwanamama kulala naked with a bum touching a partner duh...:D no wonder TiGO 'express yourself!'
     
  6. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Mbona ni mafundisho ya kawaida kwa wanaotaka kufunga ndoa kanisani na inasisitizwa sana ili kudumisha ndoa. Sex in marriage is holly, blessed by God.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ahaaaha ahaaaaah mkuu Masa,

    Not really, hawa siku hizi wamesogeza huduma sana kwa kondoo waliopotea...huyu mama kila Alhamisi hurusha kipindi chake Channel 10 mkuu na Wednesday huwa tupo na mzee wa upako hapohapo channel 10! So huwa napenda kuwasikiliza siku mojamoja....mkuu!
     
  8. 3

    3 kids Member

    #8
    Mar 6, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisamehewe kwa hili kama nakosea je huyo Rwakatare yake ni Ndoa Bora au Bora Ndoa,nauliza sbb najua kamkimbia mumewe Arusha.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    The last parts of the article shows the THE WHOLE THING IS THE URBAN LEGEND. Mnaopenda kuamini kila kitu goodluck.
     
Loading...