Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi bila tendo la ndoa inakuwaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 26, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Wajameni nina kaka yangu ana mchumba wake wana miaka mitatu sasa kila binti akiambiwa tuoane anadai mapema sana...baya ama zuri kakangu anasema kila siku amekuwa akililia tunda bila mafanikio mpaka akasema akipata mtoto lazima amwite tunda...sasa hivi amekata tamaa kabisa na mapenzi na kufikia kuhisi beer ni faraja ya mafanikio la hasha.....nikasema niulize je yawezekana kukaamiaka yote bila ku do......
    Nawapongeza kwa hili na jua jf wako 100/100

    Kwangu mimi huwa nilikuwa na shangaa kabla ya kufunga ndoa ukiingia n kabinti kanadai mi siwezi ntaumia lakini anaingia mpaka guest ndani,...sasa wewe si mchunaji kweli??

    karibu utoe maoni yako
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii kali,
    kwanza kabisa nawapongeza kwa kukaa three years bila kufanya naninhii, ila hapohapo ninataka kuuliza.. wapendanao wanafanya mapenzi au wanafanya tendo la ndoa???
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao naona bado ni marafiki na kama ni wapenzi kweli kaka mtu hapo atakuwa anasaidiwa..
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukiona manyoya, ujue wameshakula!!!:D
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kwanza kabisa nawapongeza kwa kukaa muda wote huo bila kuzini. Jamani tusiharalishe kuzini kabla ya ndoa kama ni lazima kwa wadhambi na warafi ni ngumu sana lakini kwa wenye misimamo inawezekana. Kwani mapenzi lazima sex? Kuna mambp mengine yanayotoshereza. Au ndo mapenzi na furaha ya maskini?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu jokes aside, unaweza kukaa three years unasubiri tunda?? nilijaribu wakati bado kavulana kumbe kuna jamaa alikuwa shule mbele yetu alikuwa anapewa to the extreme!!!

    tumebadilika sana kijamii kiasi kwamba nashindwa kuamini watu wanweza kukaa three year bila ku-do

    Lakini nawapongeza kwa kuni-prove wrong!!
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna anayehalalisha kuzini hapa ila hali halisi ndo inavyo onesha kwamba watu wanasubiri hadi siku ya ndoa huku kila mmoja akimega au kumegwa nje.Mapenzi si lazima sex ila inategemeana na kama wote wanakubaliana na hilo na kama unadem wako unasubiri hadi siku ujue anasafisha nyota huku we unapiga miayo mingi.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Mwanzoni nilihisi govi kama ndie ananyimwa pole na thread nshatoa...ashindwe ku apply
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    na ukiona unyao..ujue wamesha kanyaga....
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    No comments
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaa hiyo imetulia mazee, yaani watu weshapiga chapa!! halafu mshkaji anasubiri for year kutanua upya!!:D
     
  12. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi inakuwa kama ndio unahudumia mtoto kwa kila kitu....halafu ndio unagundua kumbe wakati unalisha ng'ombe majani wenzako wanakamua maziwa!
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ..........Wapo wanaoweza kuvumilia kipindi cha uchumba kutofanya mapenzi lakini ni wachache sana kwa siku hizi.

    Kuna mdada mmoja hivyo hivyo alipata mchumba mlokole mwenzake, yule dada akamtilia ngumu yule kaka kunanihiii naye hadi ndoa, akasema ni dhambi. Mkaka wa watu akawa anasubiri kweli hadi ndoa, kumbe yule mdada alikuwa na bwana mwingine wa kihindi wanakula uroda kama kawa.

    Baada ya muda yule dada akafunga ndoa na huyu mlokole mwenzake, kumbe yule dada alikuwa tayari kanasa mimba ya muhindi. Wamekaa kama miezi miwili kwenye ndoa dada kitumbo kinajitokeza, mume anashangaa mwenzanke kapata wapi mimba!!!Kwenda kupima mimba ina miezi 5, ikabidi ndoa ife.

    Hivyo huyo kaka awe makini, yeye atakuwa anasubiri kumbe mwenzake sio mwaminifu.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    ndio maana ya ""icu"" si lazima uwe muhimbili
     
  15. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wazi hawapo ukurasa mmoja, huyu binti ana agenda yake maana kama issue ni maadili kwanini anakataa proposal ya ndoa? anaona ni mapema sana kwa vigezo vipi? kwanini alijiingiza kwenye mahusiano ya mapenzi kama kwake bado mapema sana kutekeleza majukumu yake ikiwemo kufunga ndoa?

    kwa hiyo bro anaambiwa "hata ukioga mjini huendi?"
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    ukisikia kesi zingine za kubakwa haziitaji hakimu ndio kama hizi miaka mitatu hakuna "Tunda"" weeeee wallahi lazima tumegeane hata kwa DPP
     
  17. A

    AM_07 Member

    #17
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well, ningetamani kujua life style yao, huwa wanakaa kila mtu kivyake au na wazazi? wanakazi? wanatoka out kidogo siku moja moja moja?, kama jibu ya hayo maswali ni ndio, then there is no true live, simaanish true love ni mapenzi ila kwa mtu ambae mna uhusiano wa miaka mitati, mko free na mna kipato, what else?? huyo bro aangalie, lazima atakuwa na marafiki wema wanaomsaidia kazi!!!! , na huyo dada anajiamini sana maana mahusiano ya sasa yanavyovunjika ovyo akama outbreak ya swine fluu.
     
  18. kalikumtima

    kalikumtima Member

    #18
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali. Jamaa anaingizwa mjini. Mie kidogo initokee. Kuna mdada alitaka kufanya hivyo kabania muda nikawa na mchecki tu. Maana nilihisi anamegwa!!. alivyokujakutoa nikastudy behaviour yake na marafiki zake nikaona sik kweli kuwa ktk kipindi hicho alikuwa hamegwi. nikamtosa. Baadaye akaolewa ndani ya muda mfupi baada ya kumtosa!!!.
     
  19. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku hizi watu wanafunga ndoa baada ya kubeep na kuona kama simu inaita au laa.. wengi huwa wanakuwa tiyari wana mimba!
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu mna misemo humu! lol mkaongeze hizi methali kule .
     
Loading...