Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi bila mawasiliano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by marandu2010, Aug 23, 2010.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,059
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Nina msichana ambaye kwa mwaka mmoja hatujawasiliana,,,baada ya mwaka mmoja akanibip na kuniambia mawazo yake yako palepale..

    Kumbuka hatujawasiliana kwa mwaka mzima,,kutokana na yeye kuwa hana simu,,na mimi siku zote ili nibidi anibip ili nimpigie tuwasiliane,,,lakini mwaka mzima ulipita hajanibip...baada ya mwaka mmoja akaniambia mawazo YAKE yako palepale,,hajabadili mawazo...

    Baada ya kuzuNGUmza naye hapo,,sasa imepita miezi saba hajanibip tena,,sasa najiuliza kuna mapenzi kweli kwa ufinyu huu wa mawasiliano.????? Na nifanyeje???
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    It seems you don't love her....! Nawe ungechukuwa hiyo namba na uwe unamtrace kupitia namba hiyohiyo...! Au ungefunga safari ukakutane naye, au ungemwezesha aje ulipo...! Hata hivyo wewe unaonekana kama vile uko tayari kwa lolote, lakini tamaa zinakuandama...! Yaani unataka kummega lakini umekuwa occupied already...! Otherwise, Let the nature take place...!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhh kuna kitu hapa not normal
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    I couldn't have put it better..............................................
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Arrgh! Mambo mengine bana ; Kweli weye mchaga....unaona ubahili kumnunulia dem hata simu ya kitochi................mie nakwambia ukifanya masihara wenzio watachukua huyo dem jumla na hutakaa umuone tena.next tyme mnakutana naye anapakata katoto........yaaani huoni hata aibu kujisema weye ni bahili namana hii?
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa na mme mdogo usiopata maji!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kuna simu za kichina za mpaka 15000 acha ubahili wewe mnunulie uwe unamtumia voucher na akiishiwa akubeep kiurahisi just very simple we usubiri mpaka aombe simu abeep? acha hizo bwana
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Dena laway??
     
  9. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    1.Onesha mapenzi ya kweli kwa kumtafuta kwa njia yeyote ile.
    2. Mnunulie simu na uwe unamtumia vocha ili kuboresha mawasiliano.
    3. Acha kumpotezea muda ikiwa huko seriasi naye.
     
  10. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,059
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Okey,,yeye yuko shule,na huko shule simu haziruhusiwi kabisa wala harusiwi mtu kumtembelea labda baba yake tu tena kwa masharti makubwa,,akaniambia atakuwa ananishtua yeye na sio mimi kipindi cha likizo,,lakini hajatekeleza ahadi hiyo,,ninajaribu kumtafuta kwa namba aliyokuwa anatumia lakini hapatikani,na anaishi mkoa mwingine,na siwezi kuonana naye hata nikienda kwao kwa sababu ni geti kali sana,sasa imepita miezi minane.hiyo ndiyo hali halisi..

    Mimi ninampenda huyu binti,,na ninajitahidi kwa njia mbalimbali kumtafuta,,njia pekee ninayoitegemea ni hiyo simu itakapopatikana,,na labda likizo ya mwezi wa kumi na moja ikiwa atanitafuta...lakini kukaa muda mrefu bila kunitafuta,,nina mashaka sana...japo mimi ninaendelea kutulia kumsubiri,,lakini mawasiliano finyu kiasi hiki yananitia mashaka..

    Asante wote kwa michango yenu mizuri.
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaaagh, acha wanafunzi wapate elimu bana badala ya kuwapotezea mwelekeo
     
Loading...