Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi bana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Piazza jr, Oct 31, 2011.

  1. P

    Piazza jr Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti jamani ni kweli mchumba anatafutwa kwa mitandao kama huu
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nami nashangaa namshauri aende kanisani aau msikitini atapewa maelekezo mazuri ya kumpata mke mwema
     
  3. P

    Piazza jr Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha nimeipenda iyo mana watu wanakurupuka 2 mala 2me kutana kwa Facebook mala Eskimi
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwanza kuna ajabu gani? Mbona wengine wamepata humuhumu? Hata na wewe jaribu kutupa ndoano yako waweza kumpata mchu..... wako hapa jf! Humu kuna watu wa jinsia zote mbili wake kwa waume hivyo mimi sioni ajabu yoyote!
     
  5. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwani kunasehem maalum ya kutafta mchumba?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ndiyo, unaweza kumtafuta mchumba humu lakini wengi wanapenda kuoana kwenye keyboard, kuonana ni No!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanfurahisha! Source: FF.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna watu sijui mnaishi dunia gani!...Wengine tuna mifano mingi mno ya vitu hivi, hadi nashangaa swali.

    Sifa za mchumba wa kwenye mtandao(kama mambo ya tabia na sura yataachwa as constant) ni kama ifuatavyo!

    1. At least anajua kutumia kompyuta!
    2.Ana ujasiri na uelewa wa mambo, na anaweza kujibishana na watu wa kwenye 'virtual world'.
    3.Anapenda interaction na watu mbalimbali!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ​tatizo lio wapi...................hebu ingia kunako jukwaa husika nshatoa tangazo kule na mimi.
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo unasema"PENZI ****** YA KICHAA,HAYACHAGUI PA KUKAA"!Kwa hiyo hata ndani ya jamvi humu mapenzi ya ukweli yanaweza kuzaliwa na yakakua vizuri tu!
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jf is never boring
    source:The Boss
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    labda.... Kila mtu na bahati yake bana.
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ni kokote, wapo waliofanikiwa humu humu na wengine kwenye mitandao kama face book nk. Ila kama wewe unatafuta omba Mungu, utakutana naye kokote si lazima iwe humu.
     
  14. s

    shalis JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wa utrn je????
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Unaota au??
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaa haaaaaaa haaaaa.nimecheka kweli.mbona mambo ya key board mazuri tu.unakuwa dunia nyengine kabisa
     
  17. P

    Piazza jr Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha mchumba hapatikani kwa mtandao bana wote wanakuaga wezi thn ni wa mda mfupi
     
Loading...