Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi 2012.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Dec 29, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia mwaka mpya mwema 2012,kwa wale wenzangu wanaotarajia kuoa mwakani mwezi wa sita kama mimi,nawatakia mapenzi mema kwa wake zenu.nashukuru jf imenisaidia kidogo kudumu na mamsup though tulikuwa na mapito,but tumeyashinda na tunasonga mbele.nawashukuru wote,happy new year kwenu nyote.
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante na karibu kwenye mtiti
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera kwa kukaa na mwanamke ambaye ujamuoa kidini ila kiserikali umemuoa..

    na wewe pia heri ya mwaka mpya..
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hepi Mzazi...
    Chunga mke mwema huyo
     
  5. vena

    vena JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hop then!
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mheshimu na kumjali mkeo
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kila la heri
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Brown ! Be serious calm ! God may lead you soon to achieve your goals.
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakutakia ndoa njema na mungu awatangulie na awe nanyi .............baraka zake na zikawe nanyi maisha yenu yote
    AMEEEEEEEEEEEEEEEEN
    happy new year
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee hongera...ngoja na miye ntafute mke naona umri unasonga mbele
     
Loading...