Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenz

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kingotenet, Oct 31, 2012.

  1. K

    Kingotenet New Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanuni 10,za kumteka mwanamke
    1.Msifu km yeye ni mzur
    2.Changia hoja zke wakat wa maongez
    3.Weka utani
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kanuni hizo huniteki ng'o!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umri huu ?
    Utufundishe tongozo ?
    Nna mashaka na waliokukagua kuingia humu , yawezekana "toilet bribe" ilihusika .
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unanchekesha source. FF eti kutongozwa siku hz ushamba huo na watoto wa dot.com FB, Twitter nk kuna huo muda wa kuhangaika?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Malizia basi kanuni mbona naona tatu tu? Afu kutongoza haimaanishi mapenzi per ce, wajua?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Heh, mbona mie na uzee huu matongozwa na kutongoza pia? Kuhangaika ndo ladha ya maisha.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh......hizi kanuni hizi!! Labda kwa under 18!
     
  8. W

    Wajad JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mambo yote mkwanja tu bhana! Hakuna atakayesema no mbele ya chapaa.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwani wewe huwa unatongoza au kutongozwaje? teh teh teh!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Shosti hiyo ndo dot.com uliona wapi enzi sie tunakuwa mwanamme akatongozwa????
     
  11. A

    ADK JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mnh,. Kwenye sensa ya 2002 ratio ilikuwa moja kwa nne
    yaani mwanamume mmoja aliefikisha umri wa kuoa anatakiwa awe na wake wanne na sensa ya 2012 ponda kaizua nina imani tungesikia mapya.
    Hivyo kwa sasa wenye kazi ya kutongoza ni wanawake hii ni kwa mtazamo wangu
     
Loading...