Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenz ya kweli ni pale......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngararumo, Mar 7, 2012.

  1. n

    ngararumo Senior Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi ya kweli ni pale mke hana wivu kwa mumewe na mume hana wivu kwa mkewe......je we unaonaje mapenzi ya kweli ni pale inapokuaje?
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mapenzi yana tafsiri nyingi na kila mmoja ana yake na wote wako sawa maana ndio mitazamo na imani yao juu ya ilo.
     
  3. n

    ngararumo Senior Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio kila mmoja ana imani na mitazamo tofauti towards mapenzi lakini all in all ni mapenzi.....sasa mimi nataka hiyo mitazamo na imani tofauti ya mapenzi
     
  4. N

    Ntuya Senior Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapenzi, homa ya dunia.
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wote mkiwa na wivu kwa kila mmoja
     
  6. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Mapenzi yapo selfless, kwamba waweza kua na hisia chanya kali na kuweza fanya lolote lile juu ya mwanadamu mwenzio regardless yupo in the rite or wrong.
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mapenzi bila wivu hayaendi. kama unampenda mwenzio kwa dhati wivu lazima uwepo. Na haujilazimishi kuwa na wivu, unakuja wenyewe automatically
     
  8. n

    ngararumo Senior Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye wivu sasa ndo watu wanapokunywa sumu,wanapojinyonga nakadhalika.....mapenzi ya kweli mimi naona yale yasiokuwa na wivu kwa sababu wivu unaweza kukusababisha ukimdhan mpenzio vinginevyo na hivyo kukorofishana
     
  9. n

    ngararumo Senior Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wivu kitu gani bhana.....ili mradi mnaonyeshana mapenzi ya kweli
     
  10. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni pale anapokuwa wazi kwangu ktk kila jambo;hata kama ni game anatakiwa aniambie siyo kuwa kila siku niseme mimi tu.
     
  11. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    mapenzi ya kweli ni kila siku kula tundi............
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Upendo, ukweli, uaminifu, kujitoa, kujituma. kuchukuliana, kusameheana na kupeana.
     
Loading...