Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenz why! yanawatesa vijana wakisasa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumu, Aug 13, 2012.

  1. S

    Sumu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,140
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Mapenz yanatutesa vijana wakisasa.. kutokana na research yangu ya mdamrefu nimegundua kitumapenz kinawatesa sana vijana wakisasa na hasa wa kiafrika.. 1-Ukabila..,uliwasaidia sana wazee wetu kwasababu familia ya mme/mke husuluisha migogoro katika uhusiano kwa moyo mmoja si kama sahivi ikitokea mme/mke akikosea kati yafamilia mmoja iliyo kosewa huanza kusema kabila hilo ndiyo walivyo..,ingekuwa makabila ya nafanana hawez kushutumu kabila lake mwenyewe. 2-Udini..,naoulisaidia hatakatika mausiano ya mme/mke coz watakuwa wanashirikiana kusali/kuswali pamoja na misingi ya Dini inaendana nakulea watoto inakuwa rahisi kuliko Dini kutofautiana,mgogoro ukitokea katika uhusiano inakuwa vigumu kusuluhishwa na familia mme/mke coz mme/mke hatasema siwez kwenda kanisani/msikitini au kwenu kusuluhishwa. 3-KUTOKUJUANA VIZURI..hapa ndipo wenzetu walipo tushinda mapenz kwao huanza wakiwa wadogo na kama marafiki mpaka wakifikia umri wakubalehe huwa wapenz kutokana namambo mengi walioshirikiana tokea wakiwa wadogo na mpaka wanakuwa nivigumu kuachana coz watakuwa washajuana tabia zao na familia zao zinajuana kwa mda mrefu na kuwa kama ndugu...,wahafrika uhusiano mwingi huanza wakiwa wakubwa washabalehe so inawezekana mtu akaficha tabia yake halisi mpaka utakapo funga ndoa pasipo kujua coz hujakuwa nae na huwa naamini yakuwa mme/mke asiye kujua tokea utotoni nivigumu sana kukuonea huruma wakimapenz mfano kunausemi husema wapenz wengi wakiacha 'wewe siyo wakwanza na wala siyo wamwisho/tumekutana kimjini mjini tuachane kimjini mjini' haya sasa kazi kwenu ambao mpaka sasa uja oa au kuolewa ni vizuri ukafata maoni ya research yangu... maoni yanaitajika ilikurekebishana tusiwe kila siku kati ya mmja wetu analia au kukosa raha kisa Mapenz..
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Searching........................
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Kweli vijana wadogo wanateswa na hii kitu!
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Now days no money no honey,so. First get Money,then you will have the POWER after getting the power you can get a woman.vinginevyo ni Maumivu tu
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tatizo siku hizi wanatamaniana badala ya kupendana.
     
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Halafu unajua nimeona watu wengi waliooana kabila na dini zinaendana huwa wanadumu sana huo ni mtizamo wanu kwa watu ninawafahamu mimi
     
  7. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ujue tatizo ni kuwa mtu ni mwafrika ila anataka kujidai wa mbele,love ly an african n u will enjoy
     
Loading...