Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapeni Yafika Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tanzocash, Mar 9, 2009.

  1. t

    tanzocash New Member

    #1
    Mar 9, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu hamjambo
    Sijui kama most of you are members of this international company making guys to earn some pennies just for doing nothing?Joining is free and you earn upto $30 per person you refer to this company.They do free marketing for you at Google and Yahoo.
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145

    Thank you!! lakini hii naona haikustaili kukaa kwenye Jukwaa la Siasa!!ungeipost sehemu nyingine.
     
  3. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #3
    Mar 9, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona inaelekea kama haya ni mambo ya huko huko majuu?Nimejaza na kila nikiandika namba zangu za simu inagoma...

    Tanzocash naomba nisaidie.
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuwa mwangalifu ni kitu muhimu sana, hakuna "short cut" kuukimbia umasikini. Katika huu muda tunaopita kwa "financial crisis" upewe fedha kimchezo mchezo. Tuwe waangalifu tutaibiwa, badala ya mwisho kutabasamu tutakuwa ni wenye kusaga meno na machozi juu.
     
  5. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF imeingiliwa na utapeli. Hiyo site ni madudu yenye lengo la kuibia waungwana. Inatumia fake security certificate.

    Moderator hebu iangalie hii posting ya tanzocash maana ndio tu amejiunga na tayari ameshapost madudu. Otherwise tanzocash tufahamishe kama wewe umeshajiunga na umefanikiwa kupata hizo $$$.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa kutushtua.

    Nashauri msifuate links toka kwa members wanaoingia ghafla na post ya kwanza tu wakaanza kutoa links za vitu ili mfuate hata kama ni kwa kiswahili.

    Kuna spammer mmoja mswahili (namfahamu) anatumia ISP ambaye watanzania wengi walio Dar wanamtumia hivyo akiwa banned inawaathiri wengi. Hata hivyo tutakuwa makini zaidi... Ni wakati sasa wa kuwa online 24hrs dedicated na kusoma kila post inayotumwa JF.

    We're alive!
     
Loading...