Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapendo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkayah, Dec 25, 2011.

  1. M

    Mkayah Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani kati ya NGONO na MAPENZI?
     
  2. M

    Mkayah Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti NGONO ni kama kubakana vile yaani pupa, bila utaratibu na MAPENZI kutomasana hadi kuchuruzana!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh tafuta dictionary mkuu utapata majibu mazuriiiiiiiiiii kwa mimi mh
    napita tu
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu ilo swali du!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aisee maswali ya kufungia mwaka huwa magumu sana!
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona unajiuliza na kujijibu mwenyewe?
     
  7. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wengine hueleweshwa kwa njia hii;
    'mapenzi yanaweza kuwepo bila ngono eg. Mama na mwana; pia ngono inaweza kuwepo bila mapenzi eg, kununua changudoa. Lakini pia mapenzi na ngono vyaweza kuwepo simulteniously. Eg, Mme na mke' ni mtazamo.
     
  8. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ngono ni tendo la kujamiana! (kuingiza uume ndani ya uke) LAKINI; Mapenzi, ni mvuto na shauku ya ndani juu ya kupenda mtu fulani au kitu. Neno mapenzi halina maana ya kufanya ngono bali ni maana hasi iliyotengenezwa na watu kutokana na hali hyo kuelekezwa kwa jinsia tofauti kwa kusudi la kutaka uhusiano wa kingono! Ova.
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pia ngono ni kwa mtu hovyo hovyo tu
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kuna kufanya mapenzi
    kuna kufanya ngono
    na kuna kujaamiana....
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmmh... Ngono ni kitendo cha kujamiiana wakati Mapenzi yanahusisha hisia kutoka moyoni..
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh zinatkfautiana kwa kufanya yan inafanya nan
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Itendee haki xmas yako, nasisitiza tu!!
     
  14. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nashauri ulale. 'Ole wao waugeuzao usiku kuwa mchana'
     
  15. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngono inanunuliwa mapenzi hayanunuliwi.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    :eyebrows:.....Nakubaliana na wewe!
     
Loading...