Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapendekezo yangu kwenye katiba mpya.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Makwarukwaru, Apr 28, 2012.

  1. M

    Makwarukwaru Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa yafuatayo yafanyiwe kazi kwenye katiba mpya
    1. Wakati wa kampeni nchi iwe chini ya anayefuata kwa uongozi. Yaani kila mtu awe ni mgombea huru sio huyu anakuwa na ulinzi kama "rais" wakati anagombea. Pia kuna ahadi nyingine zinatolewa na kutimizwa upesi kwakuwa aliesema ni "rais" anaegombea urais.
    2. Kama itawezekana mawaziri waajiriwe kwa mkataba,wakiona masharti ni magumu waache. Wakienda kinyume na makubaliano "kibano".
    Kwaleo ni haya tu nawakilisha hoja.
     
Loading...