Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapendekezo yangu kwenye katiba mpya juu ya ahadi zisizotekelezeka za viongozi

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mwakabana, Jan 24, 2011.

  1. m

    mwakabana Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napendekeza tuweke sheria ili mtu anayegombea atoe ahadi anazoweza kutekeleza alafu aandike na ale kiapo cha kutekeleza. Alafu iwe ka sheria ili asipotekeleza asiruhusiwe tena kugombea coz wat i see wengi wanatoa ahadi hewa na wen time comes to end wanarudi na kuwarubuni wapigakura then hii ikiwa sheria itasaidia kuondoa huu mzigo kwa wananchi. If we are serious hii ni bonge la trick ya kuwabana coz wamezidi kuudanganya uma pls take note find me on 0654864518
     
  2. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good! Nakubaliana na wewe 100%
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ahadi hewa ni part ya politics.
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaani we unasubiri atudanganye wee mpaka uchaguzi mwingine? sema atimuliwe kwa maana ameshindwa kazi. Hatuwezi tena kusubiri mpaka gari lidumbukizwe mtaroni tuanze kuhangaika kulitoa kama sasa!! Ila umesema vema sana nakuunga mkono.
     
Loading...