Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....Mapendekezo yangu kwa nembo mpya ya makamu wa rais

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Feb 28, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    scissors.png

    ...iwe inakaa kwenye plate number ya gari lake, na maeneo mengine yamhusuyo au munaona na kusemaje?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa mkuu wa kuweka Mawe ya msingi....
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ungeongezea na kautepe flani hivi kanapita katikati ya mkasi .
    Nembo ingependeza sana.
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    unamaanisha hivi....?
    mkasi.jpg
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa kumbe ! ?
    Unauliza vumbi stoo ?
    Hapo hiyo nembo umeuza !
    Yaani subiria tu siku chache zijazo wa news wanakutafuta mfikenao bei , mwanzoni waringieringie kuwasikiliza. Ili ipande bei .
    u m e u z a !
     
  7. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    nasikia baada ya gharama za ujenze kuwa juu, kuna hatari akawa idle kwa kukosa majengo ya kuzindua, nasikia kuna mpango wa kumuongezea kwenye JD yake shughuli ya kuzima mishumaa kwenye besidei..
     
  8. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Huenda hata mawaziri na wabunge humtumia kwenye kuzindua mishahara yao, labda na uzinduzi wa posho angehitajika.
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inafaa kwa sasa.

    Lakini in future iwe ile ya OMERTA.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    msisahau na jiwe la msingi
    yaani unachoma mafuta kwenda kukata utepe?
     
Loading...