Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapendekezo ya watu wa kuwakilisha chadema kwenye tume ya katiba mpya ni haya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by HISIA KALI, Mar 6, 2012.

  1. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na CHADEMA kutangaza kupitia kwa Mnyika kuwa watu watoa mapendekezo ya akina nani watawakilisha CHADEMA kwenye tume katiba mpya, mimi napendekeza hawa.

    1.Tindu Lissu-Huyu ni mtaalum wa sheria na mtetezi wa haki za binadamu. Ana ufahamu mzuri wa mambo ya sheria na katiba.

    2.Prof Mwesiga Baregu-Huyu ni mtaalum mzoefu wa elimu ya siasa na vyama vya siasa. Kwa kuwa hatuwezi kutengenisha siasa na katiba basi prof Baregu atakuwa ni hazina kubwa kwenye hiyo tume.

    3.Prof Safari- Huyu ni mtaalum wa sheria na siasa za Zanzibar. Atatumia uzoefu wake huo kuhakikisha masuala ya Zanzibar yana pewa kupaumbele na jinsi gani ya kuboresha Muungano wa Tanzania

    Haya ndiyo mapendekezo yangu na ninyi tuone mapendekezo yenu.
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mazuri
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sawa. Nilikuwa naangalia kama umemtaja DR SLAA humo ili nikushambulie vizuri.
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa yeye itakuwa ni kama kumpendekeza Kikwete awe mjumbe. Si unajua kuwa watu wengi tu hapa Tanzania wanamuona Dr Slaa kama rais mbadala kwa Kikwete???
     
  5. ZE DONE

    ZE DONE Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Mzee wa hisia kali Tundu Lisu ni Mbunge hivo hawezi kuingia humo kwa mujibu wa sheria ya marekebisho ya katiba. Hivyo vichwa viwili Kamili viingie vitani. Labda Tuongeze Malando hapo
     
  6. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mapendekezo mazuri
     
  7. Anna Mghwira

    Anna Mghwira Verified User

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 25
    Napenda kuwa mmoja wa wawakilishi toka chadema. Mimi ni mwanasheria mtaalamu wa sheria ya kimataifa ya haki za binadamu, ni mhadhiri wa sheria hii masters progrm tumaini uni makumira college, ni mmoja wa watumishi waanzilishi wa kituo cha sheria na haki za binadamu LHRC, nimetoa mafunzo kwa wtu zaidi ya 900 katika wilaya zote za mkoa wa arusha na ninaendelea kutoa elimu kupitia radio inayofikia mikoa ya arusha, kilimanjaro, tanga, manyara, dodoma na singida kila jumamosi kwa nusu saa kupitia snrise radio ya mjini arusha, nimehamasisha na kutoa mafunzo kwa vijana, wanawake, na wajasiriamali kujua maana ya sheria hii, nilikuwa mgombea ubunge arumeru mashariki ambapo nimekuwa wa pili toka chadema, kwa sasa niko katika timu ya mgombea wetu Joshua aliechukua nafasi ya kwanza. Ni mwanamke mtaalamu na nitaleta mawzo ya wanawake katika suala hili na mawzo ya makundi mengine ya pembezoni katika jamii yetu. Naamini sifa zangu zinakidhi vigezo naomba kuungwa mkono na kupitishwa na chadema kushiriki jambo hili muhimu katika historia ya nchi yeti.
     
  8. PNC 1

    PNC 1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2016
    Joined: Feb 3, 2015
    Messages: 6,253
    Likes Received: 8,215
    Trophy Points: 280
    ISKARIOTE
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2016
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    .....................mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmlll LM l
    L l ll limo ooo9kkkk mm m
     
  10. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2016
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 8,710
    Likes Received: 3,024
    Trophy Points: 280
    sijui waganga watakuwepo kama safari ile!
     
Loading...