Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapendekezo ya siku za malipo ya dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakabana, Oct 14, 2011.

  1. m

    mwakabana Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nawaomba MAGAMBA wakiamua kuilipa dowans basi wafanye siku ya kusherehekea miaka 50 ya uhuru wa tanganyika au siku ya nyerere day ikishidikana wafanye 2015 wakati wa kikao chao cha kumteua candidate wa kugombea urais ; NIA ILI WATU WAWE AWARE NA MAPINDUZI YAANZIE HAPO AU KWENYE UCHAGUZI WAO WA CHAMA 2012 pls magamba fanyeni hivyo ili mtawale mileleeeeeee pls
     
Loading...