Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapendekezo:Nashauri CHADEMA watangaze 2nd List of Shame.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Aug 20, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana board,mimi binafsi napendekeza chadema wawatangaze mafisadi 27 as second list of shame.Ninashauri list hii ikatangazwe jimbo la Mlalo mara tu M4C itakapotua Mkoa wa Tanga.Naomba tuliboreshe wazo hili.HAKUNA KULA,HAKUNA KUNYWA NA HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mabwepande should also be given a possibility of happening, then what next!
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    2List watakuwepo fisadi anaekuja kasi na mwenye sound January Makamba,LAZARO NYALANDU, Ezekiel Maige,WILIAM MGANGA...itaendelea next post
     
  4. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    freeman mbowe, zitto kabwe, slaa, nao wawemo.
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hi we vipi mwehu nini? Katangazeni ya kwenu halafu mwone muitikio,realy there is no natural love to ccm without external force to the concern like you.CCM HAINA WANACHAMA WA VIJINI AMBAO NI CREATIVE,WENGI NI MANDYAKIKI.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Eid mubarak mkigoma!
     
  7. u

    ureni JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    List ya kwanza umeshaifanyia kazi?
     
  8. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,307
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Ni kweli inabidi watangaze list mpya kwani hii tuliyonayo kila mtu anajua.Sikubaliani na kauli ya Zitto kuishia kuitishia serikali itangaze au wao watatangaza.Kazi ya vyama vya upinzani ni kuonyesha mapungufu ya chama kilichopo madarakani hivyo kama cdm wanayo list ya viongozi walioficha pesa wawataje ili kila mwananchi aone mapungufu yaliyopo.
    Najua baada ya kutangaza wapo watakaoishia kutishia kwenda mahakamani lakini wengi hawawezi kwani huko ndio wataumbuka
    Zaidi ya hayo nitaichukulia kauli ya zitto kama ya kujikosha kisiasa baada ya kutuhumiwa kula rushwa au utakuwa mchezo wake wa kawaida kupiga mkwara na baadae kwenda kupoozwa[kumbuka issue ya Barick na Tanesco]
    Lakini sikubaliani na sehemu unayopendekeza majina yatajwe inatakiwa yatajwe hapa Dar es salaam ili dunia nzima wasikie,balozi zilizopo,nchi wahisani bila kumsahau Nape Nauye,Pinda na Hosea
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona listi iliyotangazwa mara ya mwisho Chadema imeshindwa kuisimamia ifanyiwe kazi kwa maslah ya watanzania hasa watanganyika wenzangu.
     
  10. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa asiye na macho au kumbukumbu anaweza asione kiwango ambacho 1st list of shame ilifanyiwa kazi,na isitoshe baada ya kukamata dola 2015 speed ya kumalizia mafisadi papa itakamilika.
     
Loading...