Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapema leo..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pure Mathematics, Apr 1, 2012.

  1. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wajameni nimemfumania dem wa jamaa yangu leo mapema yupo na njemba gest ambayo nami nilikua navinjari manzi flan wa kitaa. Ni bahati mbaya kwa huyo dem manake hakua anajua kama nami ningekua pale gest. Kwa kujistukia ameniandikia sms akiniomba nisiseme kwa jamaa nilichoshuhudia, na ameniahidi atanipa chochote endapo ntapiga kimya. Mnanishauri vipi wajamen..
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha.... Mwambie nawe wataka....
     
  3. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hahahah kwani na wewe unamtanani,
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni mke wa mtu wachana naye.

    Kama ni gf wajamaa mwambie akupe cha chap chap.

    Afu viuno vya kulipwa ili unyamaze usiende kutoa siri, huwa vitamu aisay we wacha tu :violin:
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Omba mzigo mkuu.golden chance hiyo halafu umtonye mshikaji
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mwambie tu ajiheshim na aheshim mahusiano yke.leo umemwona ww kesho atakutwa na njemba wke itakua noma..
     
  7. j

    julyy Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fear play IMO omba game
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hawa wanakushauri vibaya kwani na wewe ukijapata bahati mbaya rafiki yako akakukuta sijui utajitetea vipi.

    Pia ogopa ukimwi kijana usije juta baadae.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Sasa,si umuombe mchezo au?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    ya ngoswe muachie ngoswe
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Mpige mambo tu,ili upige kimya mazima jambaaa
     
  12. a

    audacious Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nahisi unachotaka kukiomba lakini kuwa makini mkuu..
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh hiyo rushwa ya ngono yaweza kukuletea pepo la ngono na hamu yake haitakwisha maana itakuwa kila ukijisikia unampigia demu, huku ukimwambia utamwambia jamaa so inabidi akupe tena na tena na tena.

    Mimi naona achana nae tu atakuona wa maana na waache wadili wenyewe just muonye. Ikiwa ataendelea na hako kamchezo mtonye jamaa yako na pia habari ya rushwa ya ngono.
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Na wewe unataka rushwa? Jamaa atajua tu ikifika muda wake
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kabisa.
     
  16. k

    kabye JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama jamaa ni rafiki wako wa ukweli Plz mwambie rafiki yako issue yote iwe fundisho kwa machangu wengine, nk.
     
  17. k

    kabye JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulafiki wakweli ndio huo acha kuficha. je ingekuwa ni wewe imekula kwako alafu angekaa kimyaa ingekuwa sawa?. acha kulea machafu tunatakiwa kuwa waminifu mkuu kumbuka uyo ni rafiki yako waukweli pasua jipuuu hiloooo.
     
  18. k

    kabye JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    icho kichangu kimezoe ni kawaida yake kuchapwachapwa hovyo just why kamekuaidi kukupa shimo nawe uchape. changu huyoooooo.
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mwanaume hatakiwi kua mmbea bana!we piga zako kimya kama ndo tabia yake ipo cku atakutwa live na huyo bwana ake!
     
  20. e

    emkey JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fear play ndo nn mkuu?
     
Loading...