Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapedeshee na shughuli zao.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,147
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    HAWA JAMAA WANAOJIITA MAPEDESHEE WENGI NI MATAPELI, MAJAMBAZI NA WEZI.
    KIPATO CHAO SI CHA HALALI.
    PAPAA MUSOFE NI MWIZI NA TAPELI WA KIMATAIFA
    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/101094-breaking-news-ndama-mtoto-wa-ngombe-anyakwa-na-polisi-2.html

    NDAMA MTOTO WA NG'OMBE NI JAMBAZI NA AMESHAWAHI KUKAMATWA NA MKONO WA ALBINO, LAKINI AKAACHIWA KWENYE MAZIBGIRA YA KUTATANISHA.
    S:K ENTERTAINMENT: NYEPESI NYEPESI ZA NDAMA MTOTO WA NGOMBE NA KIZAIZAI

    S:K ENTERTAINMENT: NYEPESI NYEPESI ZA NDAMA MTOTO WA NGOMBE NA KIZAIZAI

    PIA FIKIRI MADINDA ALITELEKEZA AJIRA YAKE BAADA YA KUFANIKIWA KUWATOROKA POLISI WALIOMKAMATA AKIFANYA UJAMBAZI.
    KAJICHIMBIA HADI LEO HAJULIKANI ALIPO NA ANATAFUTWA NA POLISI
    Fikiri Madinda kizimbani Morogoro
    TUJIHADHARI SANA TUNAPOFANYA BIASHARA YOYOTE NA WATU HAWA NI HATARI KWA USALAMA WETU NA MALI ZETU
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Pedeshee ni corrupt word for PDG yaani President & Director General....huko Congo huu ni wadhiwa wa wakuu wa taasisi za umma ambao hughaniwa sana na wanamuziki wa huko...wameileta huku kwetu na sisi kwa kuiga ndio hivyo tena
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kweli jamani hawa wanaolipia hela nyingi ili majina yao yatajwe na wanamuziki ni kero hapa mjini.
    umalaya wao, u machi noo wao, kuringa wao, ujambazi wao, du!!!!
     
Loading...