Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapato yanga vs zamaleki milioni 280!!tu..

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Feb 21, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mapato ya mechi ya yanga na zamaleki, yametangazwa kuni ni milion 280!!huku wadau wengi wakipata wasiwasi na kiasi hicho kutokana na kampuni ya prime time promotion kusimamia pambano hilo na kujitahidi kuziba mianya mingi,ya hujuma ya mapato,na tiketi ziliuzwa sana hadi kuisha hususani zile za buku 3,na 7,na uwanja zaidi ya robo 3 ulijaa!inakuwaje ipatikane kiasi kidogo hivyo,na yanga wanatakiwa kulipa deni lao la milion 60,walilokopa toka prime time,ndio hesabu iende sawa,hapo patam.hawa prime time,hata wasingesimamia kiasi hicho kingeweza patikana,mbwembwe nyingi mashine za kukagulia tiketi kumbe c lolote,walileta usumbufu 2,na kama wangeendelea kutumia mashine zao,wa2 wangekuta mechi iko ktk dk 4 za nyongeza,mechi kumalizika.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khee asilimia azijatolewa bado nini..
     
  3. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii pia imekuwa kali ya kufungulia mwaka.
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni gross(hawajakata gharama yoyote)ya mchezo,habari ndio hiyo.
     
  5. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wizi mtupu ktk idad ya watu 57610 maana yake kila mtu alilipa elfu 5,kwa umati ule ilitakiwa iwe hata mil 400.ndio maana hatuna viwanja pesa za maendeleo zote wanakula
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Changa la macho.
     
Loading...