Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapapai

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Nov 1, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kila ninapowaona, wengi wao wamejiweka kwa namna hiyo. Hivi ninyi kina dada na baadhi ya kina mama mnapo yaweka matiti yakionekana vifuani mwenu kwa nje kwa mfano wa mapapai mnamaanisha nini? Ni vivutio au ni mitindo ambayo mnaiiga bila kujua?

    Au mnafikiri mkiweka hivyo inakuwa rahisi kuwapata wanaume? Likini wengine wanawaume zao, kama kigezo ni kuwatega wanaume, na nyie mlioolewa au wenye waume mnawatega waume zenu au watu wa mtaani?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona umechukia sana,pole,hiyo ndo hali halisi ya maisha ya kileo,nyumbani baba bukta,mama kimini,watoto swimming costume kisha haooooooooo wet n wild.
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wenyewe wanadai fashoni zoea tu rafiki ndio tulipofikia.
     
  4. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana sasa ulikuwa unataka nini?
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni fastion tu kaka ucjali
     
  6. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisaaaaaaaaaaaaa, ndio mambo ya kisasa hayo
     
  7. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakubidi uzohee ndio mambo ya dunia ya sasa
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo bado baba maendeleo ndo yanazidi kutuzingua utaona fashion nyingine zaid ya hayo matiti unayoyashangaa.
     
  9. M

    Malova JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ona mwenyewe ni mmoja wa wale ninao wasema
     
  10. M

    Malova JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama kweli ni mabo ya kisasa mtaishia kutembea bila hata mdanga,maana hao mnaowaiga wamefikia hapo
     
  11. s

    shalis JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Twenty sikuwezi ushaweka na ka photo lol ..ila poa tu ni styli kama unaweza na wewe fanya no bodly wil ask broda
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We unafanya nini kuangalia vifua vya watu???
    Tafuta miwani ya mbao...na kama ni mkeo ndio unaona anatega mfunike maana ulivyokasirika....
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kila mtu ana uhuru wa kuvaa atakacho, usichunguze nani kavaa nini ndo utakuwa comfortable.
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    biashara matangazo,ila umenirusha roho mie nilijua unauza mapapai. nalog off
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we ukiwaona mwaya jiinamie chini,wengineni majini watu!!
     
  16. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwenda na wakati
     
  17. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Lizzy, anasema ''tusiangalie vifua vya watu!'' Tutaachaje kuviangalia wkt viko mbele yetu? Tukivaa miwani ya mbao hatutaweza kuona maua ya ulimwengu.

    Feis Buku, anasema " tujiinamie chini ili tusiendelee kuona" Hata kama tutajiinamia si tayari macho yatakuwa yamerekodi na kuweka kumbukumbu akilini?

    Tunaomba mtupe njia ya kuweza kuendana na hali hii bila kutuathili.
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni vivutio vya utalii!
     
  19. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Jamani jifunzeni kuangalia kwa macho na si kwa akili. Usiweke hapo akili yako.
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usiwajali hao ni fasion tu itapita.
     
Loading...