Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapandikizi ya CHADEMA ndani ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGUNGO, May 31, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwanza nakipongeza chama changu cha chademokrasia na maendeleo kwa kuendesha harakati ktk sehemu tofauti nchi kama vile MOVEMENT FOR CHANGE(m4c),VUA GAMBA VAA GANDWA, OPERATION SANGARA n.k,

    Nawapa moyo mwenyekiti (kamanda Mbowe) na katibu wake Dr. wa ukweli Slaa ambaye kwa kweli anastaili kuitwa BABA WA TAIFA WA PILI kwa harakati, kupigania maendeleo ya watanzania wote pasipo kubagua ukanda,ukabila na udini, sitasahau pia makanda wengine wote na wanaharakati wa kujitegemea kama Deusi Kibamba, Marcus Alban na wanafunzi wa vyuo vikuu wote ambao mchango wao mkubwa uanaonekena ktk vuguvugu ili la mabadiliko.

    Wakuu,lengo la kuandika ujumbe huu unatokana kukaraishwa kwa mda mrefu sana na mjadala ambao umekuwa ukiendeshwa juu ya huyu MAMLUKI SHIBUDA na harakati zake za kukihujumu chadema, binafsi namlahani kwa harakati zake ambazo ni kishetani kwa lengo la tumbo lake na familia yake ili tu, kuhujumu wanyonge walio wengi,na pia namwakikishia shibuda lahana ipo nyuma yake kwa matendo anayofanya kuihujumu cdm na MUNGUamemuweka dhairi sasa kwani tumemfahamu wazi, lengo ni kuona viongozi wakuu wa chama wanafarakana na kuachana na m4c ili kumjadili yeye akidhani atakuwa amekidhoofisha chama lakina ameshindwa.

    Watu wamesahau kuwa CCM mpaka sasa wanaangaika na kuumana kila kukicha kutokana na MAMLUKI ya chadema yaliyopandwa ndani chama chao wanabaki kumjadili shibuda ambae hana athari yoyote kwenye chama makini kama chadema kwani kimeweza kumjua na kumzibiti na hatimaye amebaki kama tahila analopoka kila kukicha.

    Chadema kimekuwa kikidhoofishwa na vyombo vya dola kama polosi,mahakama na hata jeshi kwa kumtumia shimbo kutoa kauli za vitisho kama alivyofanya ktk uchaguzi wa 2010 lakini chadema kimeweza kusimama na kinasonga mbele na watu wanzidi kubadlika ccm na serekali yake vimebaki vinaangaika na migogoro na mamluki wa chadema ndani na nje ya chama chao,siwezi kuwataja mamluki wa cdm walio ndani ya ccm kwasabu za kiusalama lakini ccm wanalijua hilo swala kwamba chama kinahujumiwa na mamluki na zaidi makundi yyanayong'ata kusaka uraisi 2015.

    Ninachotaka kusema cdm ni kinachokuwa na kikubwa kuliko ccm lakini kimeweza kuivuruga serekali na chama tawala kwa ccm na magazeti yake niwaambie huu sio wakati wa kuishambulia cdm kwa kumtumia mpumbavu shibuda,ni wakati wa kutekeleza ahadi za maisha bora na kukikarabati cha chenu kwa kujiandaa kuwa wapinzani wazuri 2015.

    Mwisho niseme KAMA NI SUALA LA UMAMLUKI,BASI TUMEWAPANDIKIZIA MAMLUKI WA KUTOSHA CCM NA WAMEWEZA KUWAVURUGA NA KUKIPALANGANISHA CCM, LAKINI CHADEMA TUMEWEZA KUWADHIBITI POLACCM, USALAMA WA CCM NA MAJAJI PANDIKIZI KWENYE MAHAKAMA DHIDI YA KESI UCHWARA, mliwaweza cuf, nccr, tlp, udp na vya vingine vyenye njaa na tamaa ya ela kama mwanamke malaya, lakini chadema kitabaki kuwa imara.

    Peoples power
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CDM ni zaidi waoemu wanavyoifahamu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,144
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Powerrrrrrrrr,Twanga Kotekote!!
     
  4. B

    Benaire JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusipende kuwa tunatumia kauli za kuwabeza wapinzani wengine kama CUF,NCCR na TLP.
     
  5. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hilo la CDM kupandikiza mamluki CCM halipo waache CDM wanasimama wao kama wao, na wala hawajaja hapa kuleta habari za CCM bali ni waajiriwa wa serikali wanaokerwa na mienendo ya waajiri wao ndio wanaowaletea CDM data, kwahiyo enzi za mzee wa Kiraracha na mabomu yake unataka kutuambia NCCR na TLP walipandikiza huko? Je enzi za CUF nazo. CCM wasitafute mchawi bali wamejiloga wenyewe na mganga wao kafa, iliyobaki wafe na mahirizi yao yaliyojaa laana na manung'uniko ya wanyonge
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Chadema wamefanikiwa sana kupandikiza mamluki CCM,wengine hawa wakina Maige naona wamestukiwa wametoswa.
     
  7. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,447
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    We nae wa wapi? Hivyo si vyama vya upinzani ni vyama visaidizi vya ccm.
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mkuu mapandikizi ya cdm ndani ya sisiem niyanni?sisiem ilishakufa kitambo,sisiem zipo nyingi,kuna sisiem ASILI hii inaongozwa na Kingunge nawenzake 2 sisiem KAMPUNI hii inaongozwa na EL nawenzake 3 sisiem BMW hii inaongozwa na baba naniiiiiiiiiiii na wenzake 4sisiem MASLAI hii kiongozi wake ni Nape.


    Kama kuna nyingine ongezea chini
    5.....................................................
    6.....................................................
    7....................................................
    8........................................................
    9...........................................................
    10............................................................
     
  10. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Bado wanaye mmoja MAJI MAREFU
     
  11. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli kichaa ajijui kama yeye ni kichaa hivi kweli Dr.Slaa anaweza kuwa baba wa taifa wa pili?
    Tabu kweli kweli!..

    -(A BIG SHOULD HAVE A BIG MEMORY.)
     
  12. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli kichaa ajijui kama yeye ni kichaa hivi kweli Dr.Slaa anaweza kuwa baba wa taifa wa pili?
    Tabu kweli kweli!..

    -(A BIG LIAR SHOULD HAVE A BIG MEMORY.)
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    nilidhani unawataja hao mamluki kwa majina!thread nyingine bhana!
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    pole wewe uliye kwenye ukungu sisi tuliona harakati zake za kweli tangu bungeni na kwenye chama akisaidiana m/kiti mbowe tumemtunuku kuwa BABA WA TAIFA WA PILI kwa kupigania UKOMBOZI WA TANGANYIKA dhidi ya mkoloni mweusi CCM sijui wewe uliye kwenye UKUNGU unzeshindwaa kuona ili.
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160

    hii nimeipenda kwa sababu ndo ccm halisi..asiyejua habari ndiyo hii
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,357
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    King Kong III mzee unatisha! Hiyo avatar yako inaonyesha unapenda sana kulala na ukiamka tu bas powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr! Mahaba yana raha yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwa sababu naangaika bila kujua yeye pia nagombani madaraka kwa ajiri ya kupata ugali wa kuwalisha familia yake.siku CDM itapata kuongoza nchi mtaikumbuka CCM.
    -(A BIG LIAR SHOULD HAVE A BIG MEMORY.)
     
  18. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe unadhani nani anaweza kuwa?? kasema tu mawazo yake unabwabwaja, sema yako tuchambue.
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nashangaa sijui kwanini wanawaacha tu hawawatimui.
     
  20. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Waganga wa CCM walikuwa wengi wakishilikiana kukiloga chama chao wengine wamekufa na wengine bado wako hai.kama wakina Makamba huyu alikiloga hiki chama na sidhani kama watakuja kupata dawa ya kukiponya,na waganga engine hapa wapo wawli hawa wao wanaandaa na mahali pa kukizika hiki chama chao kwani wao wanaendelea kukiloga na huku wakichimba kabuli la chama chao.hao ndio ccm na waganga wake tanamshukuru mungu kwa yote yanayo tokea kwani ni mipango yake thabiti.
     
Loading...