Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"....mapambano yataendelea.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwana wa africa, Apr 27, 2011.

  1. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana jamii tupatieni taarifa ya mazishi ya mpambanaji wa CHDM aliyeaga dunia huko shinyanga. "Askari mmoja anapokufa vitani huwaongezea NGUVU waliobaki kuendeleza mapambano kwa bidii zaidi"
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pamojaa!:amen:
     
Loading...