Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapadri wanne wafariki ajalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sulphadoxine, Nov 23, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mapadri wanne raia wa Italia wa kanisa katoliki,wamefariki dunia ,baada ya gari walilokuwawakisafiria kupata ajali.

    Ajali hiyo ilitokea jana saaa 5v asubuhi katika eneo la Ruvu kwa zola wilaya ya kibaha,mkoani pwani baada ya gari dogo walilokuwa wakisafiria kugongana uso kwa uso na lori.

    Kamanda wa polisi wa mkoa huo amedhibitisha kutokea kwa jali hiyo na kusema miili ya marehemu imehifadhiwa katika hospitali teule ya tumbi wilayani humo na kuwataja mapadri hao kuwa ni Sylverio Ghelli(72), wa parokia ya pugu aliye kuwa akiendesha gari walilokuwa wakisafiria,Mapadri wengine waliofariki aliwataja kuwa ni Corrad Trivivelli,Luciano Baffgi na aliye fahamika kwa jina moja la Andrea.

    Alisema mapdari hao walikuwa wakitokea katika dayosisi ya kongwa mkoani Dodoma kwenda parokia ya pugu,jijini Dar es salaam na wote walikuwa kwenye gari dogo aina ya Toyota Land Cruiser lenye namba za usajli T903 ACQ .


    Bwana alitoa bwana ametwaa.
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    masikini ya mungu! mungu aweke roho za marehemu mahali pema pepon
     
  3. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aliyewatwaa ni vyombo vya dola vilivyojaa rampant corruption and malfeasance in enforcing road safety rules.

    Think about it, kwanini Mungu wa Huruma "ametwaa" katika mazingira ya kikatili ya kuwakanyaga na matairi ya malori ndani ya gari dogo? Kutoa katoa kwa amani, umezaliwa kwa amani na utulivu, lakini kutwaa anatwaa kwa violence utadhani jasusi la Al Qaida, how do you explain that Mr. Preacher?

     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa..driver wa hii gari ndo alikuwa na makosa ameovateki bila kuangalia mbele sasa kosaliko wapi.?msiwe mnapenda tu kulaumu vitu bana
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    R.IP wachunga kondoo wa bwana.
     
  6. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siku zetu za kuishi duniani zimehesabiwa
     
  7. B

    Buto JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P mapadri
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    humo kwenye red and bolded: kuna haja ya wakati mwingine kujua kile unachokiandika mkuu. vinginevyo watu wanaweza kuacha kusoma au kufuatilia unachokiongelea hata kama pengine kina ukweli. hauko sahihi ktk hayo na hapo mtu anaweza kuhoji ukweli wa 'religious affiliation' ya wahusika wa ajali hiyo
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Roho za marehemu zipate rehema kwa Mungu wapumzike kwa amani. Amina
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jina la Bwana lihimidiwe.Suala la kifo huwezi kuhoji maana bwana akishatwaa roho haiwezi kurudi hata kama kwa kujitakia bwana awape pumziko la milele maana wamemaliza safari yao ya duniani
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Critical Thinking, I Like This!
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mungu azilaze roho za marehemu mahala pema peponi, Ameni.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mungu saidia.
    Mungu wa upendo atambue kazi mliyotumika nayo, na awazawadie kwa jinsi ya kipimo chake...Amina!
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Pole Baba Askofu Pengo kwa msiba huo mkubwa. marehemu wapumzike kwa amani.
     
  15. W

    Warrior Ruff Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p;(
     
  16. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FILL NARRI JAHANAMAH :A S 465: :spy: :canada:


    :smash::smash::smash:
     
  17. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilifika eneo hilo baada ya dakika 5 hivi kisha ajali. Ilisikitisha sana. Mmoja alikuwa hai bado, lakini hakukuwa na yeyote aliyeweza kutoa msaada ili kuokoa maisha. Kila mmoja alikuwa anatazama tu. Hiyo picha ya pili, ni lori lililokuwa likitoka Dar kuelekea Moro, tank lake la mafuta lilichomolewa na gari hiyo ndogo, na mafuta yalikuwa bado yakimwagika hapo barabarani. Lori jingine (halionekani hapa) lililokuwa likielekea Dar, lilikuwa limeanguka na kufunga barabara. Mungu awaweke mahi pema, Amen. ajali3.JPG ajali1.JPG
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    udini na hasiara huleta upungufu wa reasoning... sasa serikali ikiwatwaa roho zao inaziweka idara gani??

    Wamekufa kwa ajali iliyotokana na sababu nyingi sana, ikiwamo ubora wa magari, barababra, mfumo mbaya wa uangalizi wa mambo yetu (mimi na wewe) lakini pia mwendo kasi wa wale mapadri wenyewe

    sometimes haya mambo yanatufanya tunakua very difficult
     
  19. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P marehemu wote.
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Amesahau kuwa kanisa la roma halina dayosisi, akikua ataacha-tumsamehe.
     
Loading...