Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha wawili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MTU POLI, Jun 5, 2012.

  1. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapacha walipenda kula kuku na chips, siku moja pacha wa kike akamwambia wa kiume "kuku wameniambukiza manyoya" yule wa kiume akamwambia nionyeshe, wa kike akanvulia kufuli akaona vinywele vimeota, nae akamwambia hata mm wameniambukiza, akamwonyesha pacha wake, yule wa kike akasema wamekuambukiza vibaya mpaka filigisi na shingo!
     
Loading...