Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha watatu na 'eat more'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 29, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    'Eat more rushwa,more miradi'Mapacha watatu say
    'More magamba,more majumba,but sisi ni walalahoipay'
    This is the slogan that suits us:JK ni gamba gumu zaidi!

    WanaJF mnasemaje?
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wanachofanya CCM kwa sasa ni kujivalisha magamba magumu zaidi...
     
Loading...