Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha wanapatikanaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchakachuaji192, Nov 9, 2010.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wadau habarini ya majukum ya hapa na pale, jamani nimekuwa nikipatwa na wivu sana nikiona rafiki zangu wakiwa na watoto wao mapacha, hivi kuna njia yeyote ya kuweza kupata watoto mapacha au ni bahati tu kuwapata, kama inawezekana naombeni mnipe elimu ya hili jambo kwa wale wanaofaham
     
  2. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    tafuta shoga zaa nae kama wewe ni mwanamke..
    kama wewe ni mwanaume tafuta msagaji...
    hapo utazaa mapacha wa kike/kiume, ila kupata mapacha wa jinsia moja hapo mimi sijui kabisa
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eat sweet potatoes
     
  4. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    au akaliwe kibogaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,866
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Ingia HAPA
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,388
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Zinatengenezwa na madawa ya siku hizi...ila ndo unaweza taka 2 wakatoka nane ka vitoto vya nyau..
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,448
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 63
    Mmmh, mwanzo nilidhani unatania! Kumbe inawezekana kuna kaukweli fulani!
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijapenda majibu mnayo toa
     
  9. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kwani umealikwa ufungue kama vipi jikatae...
    nenda post nyngine
     
  10. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Maneno yako na Avatar yako haviendani, tafadhali jaribu kutuheshimu wapiganaji.
     
  11. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mh! be blessed
     
  12. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Thank you so much baada ya kuongezea na post ya hapo chini,
     
  13. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    XP salute kwako ndugu nimeipitia hiyo
     
  14. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sio wote wanaofikiria kwa kutumia kichwa wengine ni viungo vingine vinafikiria kwa niaba yao
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,866
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Usijali mkuu, tupo hapa kusaidiana na kuelekezana pale panapo stahili.
     
  16. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    b blessed x paster.. i aprcate ur post
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,709
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    mungu akusaidie.
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,709
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    -DAH WEWE NI MZIMA KWELI?
    -ebu jaribu kujieshimu kdg kaka yangu
    -km huna cha kujibu basi kaa kimya
    -kutukana ivi si ustaarabua ata kdg wakat mwenzako ana tatizo kabisa na kaomba msaada then wewe unarusha tu matusi
    -matusi si ujanja kakayangu
    AVE A NICE DAY MA DEAR BRAZA.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,597
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Twanga kotekote:peace:
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,709
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    aya..bt mi si kanumba...mimi anna
     

Share This Page