Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha Walioungana

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau, Jan 5, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    heri ya mwaka mpya wadau...nina swali moja jamani, niliangalia kipindi cha Shajara TBC1,kuna mapacha wa kike wa Iringa walikuwa wanahojiwa,wameungana kifuani.kilichonishangaza,walikua wanaonge kwa pamoja, na kitu kimoja pia!! je,inakuaje hapa wadau??
     
Loading...