Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha walioungana wafaulu darasa la saba!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mapacha wawili walioungana kiwiliwili, Maria Mwakikuti (kushoto) na Consolata Mwakikuti (kulia) wakipata chakula pamoja wakati wa hafla ya kuwapongeza kwa kufaulu mtihani wa Darasa la Saba iliyofanyika katika Hospitali ya Misheni Ikonda Makete.

    Big up sisters karibu sana natangaza kutoa msaada wa hali na mali mkifika JANGWANI SECONDARY
    Mungu awabariki na kuwakumbatia kwa kila wazo mtakalowaza liwe moja na la amani

    HAPPY NEW YR MA TWINS
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mungu hataacha kutenda miujiza
     
  3. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I cried in ecstacy and Sympathy!
    Congrats girls, God is with you!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Dear Jf Members
    Biblia iko wazi ukipenda kupata sharti utoe binafsi nimependa juhudi za hawa watoto
    na sikuamini nilipowaona wakiwa na furaha hivi Mungu ndie mweza yote..nimesikia wanakuja
    Jangwani kwa upendo wa dhati ukiwa kama mwana Jf Niko njian kuongea na Jf ninaowajua
    tuweze kufanya chochote juu ya hawa watoto

    Jiulize umemtolea nini Mungu..ukitoa kwa ajili ya hawa umemtolea Bwana Yesu ...
    kwa friends naombe muda ukifika tuwe pamoja nafwatili ujio wao hapa Dar
    na lini wataanza shule tuweze kufanya tunachoweza najua ni january lakin Mungu anaweza miezi yote
    Kila la kheri sis & br
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwacheni Mungu aitwe Mungu yale yasiyowezekana kwa macho ya kibinadamu kwake yanawezekana sijui kwanini huwa hatutazami ni kwa jinsi gani tumekirimiwa yaliyo mengi na makuu kusaidia wengine nafikiri ni wakati jamii zetu zijifunze na kuacha ubinafsi kusaidia wale wenye mahitaji ya lazima na msingi tutalipwa ujira sawasawa na kazi tulizofanya
     
Loading...