Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha: Mmoja mweusi tii na mwenzie mweupe haswaaaaaaaa.......

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 9, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    James (left) and Daniel Kelly, twin brothers. Photograph: Martin Godwin for the Guardian



    [h=1]Black and white twins[/h]
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaani huyo wa kushoto ndo unamwita mweusi tii? hujafika Sudan kusini nini?
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hii ni mpya. Sijwahi kuona au kusikia tokea nizaliwe.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mmhh badiri taito,yani huyo ndio mweusi tii? hahahaaaaaaaaaa,yani huyo akija tanzania ni bonge la hendisamu halfu ataitwa shombeshombe!
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanafanana sana , cheki izo pua kwanza, ila rangi ndo tofauti
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    damu zinapochanganywa sana haya ndiyo matunda yake.........
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    soma habari yao.....................viwango vyetu siyo vya kwao.............
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    halafu huyo blaki eti kumbe ni shoga.........................mambo ni magumu sana humu duniani..............
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    nimekuelewa..............lakini kwao huyu ni tiiii na huyu wa Sudani ni sokwe.................huoni wachezaji weuzi huwa wanatupiwa ndizi kuwakumbusha ya kuwa ni nyani tu....................wenzetu hawa wana matatizo makubwa.........
     
  10. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wakuu wakuu cha ajabu ni nini? kuna aina mbili za twins. kwanza ni Identical twins ambao hutokea pindi zygote splits into two embryos hawa kwanza ni lazima wawe jinsia moja na hufanana sana. Aina ya pili ni fraternal twins ambao hutokea pale mayai mawili hurutubishwa na sperms mbili tofauti. Hawa wanaweza kuwa jinsia moja au jinsia tofauti na hawafanani sana.
    HAWA NI FRATERNAL TWINS
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao wana afadhali, ukisoma the book af lists kuna mapacha wawili wa baba tofauti, ambao walimla mama siku moja na kila mmoja ikatunga mimba siku hiyo hiyo. Mmmoja ni mweusi kama Mkapa na mwingine ni mweupe kama George Bush.

    Mama alikuwa mweupe wa asili ya ki Irish.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hata kabla ya kuja Tanzania tayari ni bonge la hendisamu
     
  14. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hii inaonesha ulikuwa unatoroka somo la baiolojia shuleni. Au hamkuwa na mwalimu?
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usimshangae bado ni mdogo.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mzungu na mbantu kuwa ni pacha ni kazi nayo haitokei mara kwa mara....................matunda ya ubakaji wakati wa slavery kule jamaica.....
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    hii ni kali zaidi kama hao ni wazazi wao kwa sababu hakuna mzungu kusmea ametoa dna ya papo kwa hapo........
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wamefanana ....yaani huyo mweusi huulizi kama ni gay...kha...
     
  19. RubenM

    RubenM Senior Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye, eti mweusi tiiii wakati Naye mweupe peeee na Kama anabisha amuulize Steven Wasira.. Alf nawe pia weusi siyo kukosa u handsome
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Acheni mungu aitwe mungu!
     
Loading...