Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha hawa balaa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Feb 1, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna kesi hapa nyumbani, dada wa kazi kajazwa mimba na mapacha wa hapa jirani. Tatizo ni kuwa haieleweki ni ya nani maana wote wamekiri wanahusika. Wametuacha na mshangao maana inaonekana walikuwa wanamega kila mtu na muda wake bila binti kujua.. Kesi imeahirishwa hadi wazazi wa binti watakapofika!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    Ha hahaaa

    ukisikia identical twins ndivyo walivyo......
    Wanapenda ku share.....

    Wanaweza ku share mwanamke bila mwanamke kujua...

    Na hata wa kike wapo hivyo....

    Mimi niliwahi kuchangiwa na warembo wawili mapacha bila kujua kwa mda fulani hivi...

    Its funny,yaani hawana wivu kabisa.......
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Dah aisee hawa jamaa ni hatari na wote wakadai wako responsible, hadi binti alipigwa na mshangao kuliko sisi wasikilizaji.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    heee mziki mwingine huo sasa
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi mapacha wakifanya dna itakuwa tofauti au itaonyesha wote ni wahusika?
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    job true true..usikute huyo mdada alikuwa anajua anakutana na kurwa kila mara kumbe doto nae alikuwepo. mapacha wanaofanana ni hatari na kuwatambua ni kazi.
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Huyo dada nae atajifungua mapacha kila mmoja mtoto wake....
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ni balaa...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!! Hapo ndio pana kazi, maana itaonyesha wote ni wahusika.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ni kweli maana alipoulizwa muhusika alimtaja Doto, lakini Kulwa nae alidai alikuwa anamega hivyo nae pia ni muhusika. Hii ilitushangaza sana kwani binti na doto walikuwa hawajui kuwa kulwa nae alikuwa anahusika. Hii ilisababisha ugomvi kati ya hao mapacha, doto kumlaumu kulwa kwa kumzunguka!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    ahahahaaah!!!
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huwa ni balaa ukikuta wanafanana hawa watu wanakuwa hivyo na hawana wivu hata kidogo.

    Hapo kazi ipo
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kweli kuna mzozo maana kama ni identical twins hata ukicheki DNA zao zitafanana kwa sababu wanatokana na yai moja. Solution kama wote wamekubali mimba ni yao wote wamlee mtoto atakaezaliwa kwa pamoja na kama hiyo mimba watazaliwa mapacha wagawane watoto.
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah huwa wanachanganya sana, mie nilishuhudia harusi iliyofungwa siku mmoja ya mapacha ilikuwa shughuli pevu.
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari ya siku nyingi?

    Mzima? kwanini unapotea hivo sio vizuri.

    Sore ofu topiki.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    ukistaajabu ya Musa..........
     
  17. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Utaona ya Firauni
     
  18. M

    Matarese JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu, hii sio kweli, DNA ni unique hata kwa mapacha. Waende tu wakapime ukweli utajulikana. Ukitaka kuhakikisha angalia kesi za CSI (NY, MM, LV)
     
  19. kisute

    kisute Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ajabu kwamba hata mapacha huwa wana wivu.
    Ushuhuda niliupata kupitia kwa bwana mmoja wa kijaluo, yeye alioa kulwa na Dotto akidhani hawatogombania penzi. Story iligeuka pale alipata mimba kulwa hali Dotto hana. Mapenzi yaliamia kwa Kulwa hali Dotto kutengwa. Hali hii ilimshinda Dotto akawa atulii kulalamika hatimaye walizipiga na kulwa akidai aachie pia afaidi.:msela:
     
  20. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ndo doto na ndio mwenye ilo zigo,kushare kuna raha yake hasikwambie mtu ila ni kwa twins tu nyie ambao hamjabahatika msijaribu,it doesnt apply kwenu:roll:
     
Loading...