Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maonyesho ya Syria mjini Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jimjuls, Jul 10, 2012.

  1. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za leo,
    Kuna Maonyesho ya kibiashara yanayoendelea jijini Arusha katika Hoteli ya Naura Springs.Hivi nikajiuliza...
    Mbona hii nchi iko vitani na bado balozi zake zinadhubutu kufanya kazi?
    Na je, wanatuonyesha nini (wasiria) wakati kwao mgogoro kila siku?au biashara haihusiani na siasa?

    Mungu tusaidie, mi nadhani hata ubalozi wao ungekuwa umeguswa na yanayoendelea na si kushadadia biashara zao....
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanaonesha viungo vya watu ?
     
  3. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,794
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    hivi nyie mnadhani nchi ikiwa katika mgogoro au vitani ndio kila kitu kina simama? ugomvi unahitaji kugharamiwa bwana ndio maana kuna wanaofanya vita na wengine wako business as usual no matter what is goin on around!
    Unajua vita kama angola ,congo na rwanda just to name a few watu wame generate massive incomes kupitia deals halali na zile shady?
     
  4. L

    Lucie New Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yanaanza lini kaka?
     
  5. L

    Lucie New Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yanaanza lini kaka?
     
  6. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yanaanza leo saa 5 asubuhi hadi saa 4 usiku....nadhani hadi tarehe 24/06/2012...
     
Loading...