Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maonyesho ya Saba Saba yanawanufaishaje Watanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by asha ngedere, Jun 30, 2011.

  1. a

    asha ngedere Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Kwa miaka mingi Watanzania tumekuwa tukisherehekea maonyesho ya Saba Saba. Huko vijijini Saba Saba ni sikukuu kubwa sana tofauti na wale wa mijini wanavyoichukulia. Lakini katika uhalisia wake, sikukuu hii imebadilika na kubaitizwa jina la maonyesho ya biashara ya kimataifa.

    Msingi halisi wa kuanzishwa kwake umeondoka na badala yake sasa wahusika wanaangalia pesa zaidi kwa washiriki (makampuni nk.) na tozo la watu wanaoingia. Kinachoendelea huko ni upuuzi mtupu kwa sababu hakuna elimu yoyote ambayo wananchi wanaweza kujifunza zaidi ya kukutana na biashara za washiriki ambao wanataka kufidia gharama walizolipa.

    Hivi tuseme ukweli ndugu zangu, kuna haja ya kuendelea na maonyesho haya kwa msingi ule ule wa awali ama yabadilishwe kwa namna nyingine?

    To me this is just a bs
    Mwenye hoja achangie.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Hayo maonyesho yalisha kufa rasmi. Nyerere, CCM na sabasaba vilikufa siku nyingi, kilicho baki sasa ni usanii mtupu.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hadi mifupa yake imeshaoza kabisa, bora hata soda ya 7up kuliko saba saba ya majizi ya sasa. ukienda kule utakuta mabepari tupu asaivi.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Saba saba, anything new?
     
Loading...