Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maonyesh ya sababa 2008 na kasheshe zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhache, Jul 11, 2008.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maonyesho ya sabasaba ya mwaka huu yalionyesha ubora zaidi ya yaliyotangulia. Tatizo ni jinsi ya watu kuingia uwanjani hapo ili kujionea biashara zilizoletwa kutoka sehemu mbalimbali za Tanzania na nje ya Tanzania. Lengo la makampuni mbalimbali na mashirika kuleta bidhaa ni ili kujitangaza.

    Mimi binafisi ni mdau wa biashara ila nilishindwa kuingia uwanjani siku yenyewe ambayo ni tarehe saba kwani watu walikuwa wengi mlangoni wakigombea kuingia uwanjani. Ninashauri pawepo na utaratibu wa watu kukata tiketi sehemu nyingine na si lazima iwe siku hiyo ya maonyeho ili kupunguza msongamano.
     
Loading...