Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maono

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitalolo, Nov 6, 2010.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona chama cha upinzani kuchukua madaraka kabla ya 2015 sijajua hasa nini nafunuliwa lakini naona kuna uwezekano mkubwa wa chama kimoja cha upinzani kuongoza nchi kabla ya uchaguzi mnaousubiri wa 2015 maono niliyoyaona ndivyo yanavxonionyesha pamoja na mambo mengine nitakayoyafunua baadae.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kitalolo inawezekana maana mungu huwa anazungumza na watu kwa njia ya maono
     
  3. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amin, na iwe hivyo kama ulivyoonyeshwa
     
Loading...