Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maono ya Omutwale, mwana JF si ya kupuuza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Apr 19, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    lolote laweza tokea from now
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeona nini out of vision ya omutwale kwa sasa?
    ndo kusema mbowe na zitto wako karibu sana na EL?
    Soma signature yangu
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,247
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ivuga mbona kama unatapatapa kuinusuru ccm ? hatua iliyofikia ni ngumu sana cha muhimu sio kuiombea cdm isambaratike bali ni kuwakwamua wananchi hapa ccm ilipowafikisha wananchi sasa wanajua haki zao leo ukimwambia fisadi ni mtu safi kesho ukisema huyu ni fisadi watu watahoji ccm isiendelee kujidanganya wananchi wamechoka kujifunga mikanda huku wachache wanaishi kama wako peponi.alamsiki.
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ivuga unatutisha............

    these are speculations ambazo kama unataka tuanze kuzitilia shaka na kutokuzipuuzia, you need to take some extra mileage na kutuambia ni nini kinachokufanya uwe na speculation kama hizi.....

    BTW, this world is bound to allow anything to happen at any time and anywhere...........
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    totally comfused..
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pesa hizi,kila kitu kinawezekana lakini
    Money + Politics=???????
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Every person is entitled to air out what he dreams of!
    I see these as just wishes, may happen or not...so we dont have to get so much carried with it.
     
Loading...