Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni yenu wandugu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Jun 2, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini Wana Jamii wote. Napenda kupata maoni yenu kutokana na uzoefu ama uelewa juu ya jambo hili:-

    Je ni sehemu gani nzuri kwa hapa Dar es Salaam ya kufanyia vikao vya Harusi au send-off kwa kuzingatia usafiri, Foleni na mengine mengi hasa kwa kuzingatia uwezekano mkubwa wa kuwahi kwenye vikao kwa muda uliopangwa ama kukubalika.

    Naombeni Mawazo yenu
    Asanteni
    :A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  2. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlimani city!
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Try Ubungo, Sisimizi bar!!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ok, Nimeliweka kwenye mawazo hili
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    I have eyes on this post...lukin 4 a venue too!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sinza Afrika sana pale, mkitoka pale hadi madaladala ya mbagala yapo
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh! Nadhani fanyia home tu mkubwa!
     
  8. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSIMBAZI CENTRE, ILALA. Pale watokao Pande za tegeta, bunju na kawe wataungana na wale wa mwenge kuja MSIMBAZI CENTRE kirahisi kabisa kupitia Kawawa Road. Wale wa Kinyelezi, Segerea na Tabata wataungana na wa Buguruni kupitia Uhuru Road. Wale wa Pugu, G'Mboto, banana, kipawa na tazara watakuja kwa nyerere road na uhuru road. Wa mbagala, kijichi, mtoni, kurasini na tandika watakuja kupitia kilwa road hadi ilala. Wale wa Posta na kariakoo watatumia uhuru road. Wale wa Upanga, Oysterbay, sea view na masaki hao watakuja tu kivyao kwa vile wao mara nyingi hutumia private cars wala usihofu alafu ndo wachangiaji wazuri. Wa Mbezi, kimara na ubungo watatumia barabara ya mandera na uhuru faster. Wa magomeni, manzese na kigogo wao huwa hawaji kwenye vikao hata ungefanyia kwenye anga zao ila ni wazamiaji wazuri kwenye harusi, achana nao!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    swadakta maalim.
     
  10. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kutokuwabagua wa magomeni watumie mabasi kutoka mwenge na wale wa manzese, mburahati, mabibo na kigogo watatumia barabara ya Luhanga kutokea manzese. Kwa vile nimewapa umuhimu wa kuhudhuria basi waje huko MSIMBAZI CENTRE na michango. OK!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    asanteni wandugu maoni yenu nayazingatia
     
  12. S

    SURA SIO SOHO Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unahitaji sehemu ya bar yenye nyama gani, kama B bar?
     
Loading...