Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni yangu kuhusu Meru Residential Appartments

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Oct 23, 2011.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    Kweli uzee waweza kuwa kitu kibaya sana kwa sababu kila kukicha unapata mshtuko wa moyo kwa mambo yanavyoendelea duniani na haswa nchini mwetu!

    Ni Tanzania hii hii ambayo kuna baadhi ya wajukuu zangu wanadumaa kwa kushindia muhogo na chai kila siku inayoenda kwa mungu lakini ndani ya nchi hii hii kuna watu wanamiliki magari ya kifahari na makasri kuliko walivyokuwa wakoloni wetu wajerumani.

    Sitaki kupiga porojo sana lakini ninashangazwa sana na siamini kama kuna watanzania wenye uwezo wa kununua au sijui nisema kukodisha hizi nyumba zinazojengwa na shirika la nyumba la Taifa (NHC) maarufu kama Meru Residential Apartments. Sielewi nyumba hizi zimejengwa kwa ajili ya watanzania wenye kipato cha namna gani. Naomba mwenye ufafanuzi anisaidie jamani. Mbona kama shirika hii linakomoa watanzania na kuwarudisha utumwani? Naona huruma sana kwa kizazi kitakachokuja miaka 50 baadae!

    Ili uweze kutoa maoni zaidi hebu bofya www.nhctz.com/meru/
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Is it supposed to be on the JUKWAA LA SIASA????
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nishauri pa kuiweka mjukuu wangu
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    mbona umenikimbia?
     
  5. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    175 milioni kaka sijui ni mtanzania yupi wanayemtaka anunue hizi nyumba.....
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nashukuru umesoma na wewe,mimi nildhani macho yangu mabovu.au ndio tuseme hii ni awamu ya mafisadi halafu watajenga za kina sisi kajambanani.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Katika Capitalist society lazima kutakuwa na tofauti za kipato na tofauti za mahitaji sidhani kama watakosa wateja.
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ni wazi tumeingia kwenye capitalism?lakini tumebadilisha katiba yetu au tumewaandaje watanzania kuingia huko au ndo tunarudishana utumwani kidogokidogo?hata mimi sidhani kama watakosa wateja lakini sina uhakika kama wateja watakuwa ni watanzania.sana sana wazungu wenyewe au wazungu kupitia majina ya watanzania wenye tamaa.
     
  9. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,763
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    nenda CBA bank watakushauri namna ya kupata fund
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakushauri usitoe elfu kumi yako hizo nyumba tayari zina wenyewe!!!
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    mimi nilidhani NHC iinatakiwa kujenga nyumba halafu inatukopesha.huko bank ndio wala hapafai balaa tupu
     
  12. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,763
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    nenda CBA bank watakushauri namna ya kupata fund
     
  13. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Halafu hiyo 175m ni minimum.
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ongeza Vat n.k
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hii inahitaji ufafanuzi.tunajenga nyumba kwa maslahi ya watanzania ambao ni maskini au wawekezeji kutoka nje?hivi wanaopanga mipango ni watanzania au wangereza?this is so sad!
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wewe haujui kuwa Tanzania tunafuata capitalist system? Sina uhakika kama kuna kitu gani unataka kibadilishwe kwenye katiba. Mimi nadhani kuna watanzania wanaweza kuaford hizo nyumba kama watanzania tatazinunua ni swali lingine.
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hivi katiba yetu inasema tanzania ni nchi ya kibepari?
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pengine inabidi tujiulize...........madhumuni hasa ya kuanzisha shirika la nyumba la Taifa yalikuwa ni nini hasa...........zile nyumba za Ilala, Temeke, Kinondoni, Mwananyamala, Ubungo na mikoani zilijengwaje na kwa madhumuni gani?......je madhumni hayo bado yapo?
     
  19. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hawa NHC wameshindwa kujiuliza maswali ya msingi. Milioni 175(ninajua ni mkopo) inatosha kununua kiwanja cha acre moja.Kujenga nyumba yenye swimming poll na bado utabakiwa sehemu kubwa ya watoto kucheza, kujenga mabanda ya mifugo, store kubwa ya kuhifadhi vikorokoro vya aina zote na usafi wa mazingira una control wewe mwenyewe.Kwenye three bedrooms apartment vyote hivyo huwezi kuvipata na baya zaidi ukiwa na neighbour from hell imekula kwako.
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    mjukuu wangu ndio maana najiuliza hii mipango huwa tunapanga au tunapangiwa?mara nyingi tunasubiri mambo yaende mrama halafu ndio tunagutuka kutoka usingizini na kuanza kulaumiana.Tanzania kuna tatizo kubwa sana,sijui tuanzie wapi kulikabili.
     
Loading...