Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni yangu: Kamwe sitarudisha kadi ya CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fitinamwiko, Oct 5, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1) Inanisaidia kuficha maovu yangu na inanifanya kuwa juu ya sheria (Dr. K, Mwigulu)
    2) Pindi nikifikishwa mahakamani, naitumia kupata dhamana then kushinda kesi (mwakalebela)
    3) Rafiki yangu aliponyimwa kazi jeshini, niliitumia kuwatisha waajiri na akapata kazi
    4) Imeniweka karibu sana na maboss wengi wa serikali, Ikulu kwangu kama manzese
    5) you name more
     
  2. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata Dr. Slaa hajarudisha. Ila impilication yako na yake tofauti sana!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kaa nayo usiirudishe mpaka 2015
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    That is typical selfish! Unajiangalia mwenyewe, unawaacha wengine! Chama kinachoendelea kulitafuna taifa, wewe unakikumbatia kwa kuwa unafaidika nacho. Watoto wako na watoto wa watoto wako watakuja kulia juu ya kaburi lako huku wakilaani ni kwanini uliishi humu duniani!
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Haya ndiyo mawazo tunayosema ya kimageuzi eti!!!
     
  6. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,291
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Nimependa sana mtoa uzi alivyo wakilisha maada yake, kama nimemwelewa ana maana, kama wewe ni mtenda maovu baki ndani ya sisiem, utakua salama sana! Haa ha ha ha, hakika nimeipenda sana hii, sijui kama Nape kisha upitia huu uzi!
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Toa pumba zako bhana!
     
  8. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Sikuwahi kuwa na kadi ya ccm hata ile ya mzee natamani niibe nikaichome moto.

    Tangia nianze kupiga kura kuanzi 2000, kula zote (diwani, mbungena rais) zilienda kwa CUF, 2005 kwa kamanda Mbowe na mbunge, diwani CUF,mwaka 2010 kwa CDM (rais mbunge na diwani) sifikirii wa sitarajii kupigia chama kingine kura kwa ngazi yoyote isipokuwa CDM.

    HATA WAKISIMAMISHA MBUZI NITAIPIGIA HIYO HIYO.
     
  9. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu wijei, hapo mwishoni ndipo ulipokosea mkuu...haha, usimwibie mzee mwache na kadi yake, atairudisha tu time ikifika!
     
  10. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nami nimemwelewa! Ni kweli,ni kimbilio la WAOVU!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mleta mada ana akili sn.
    Kadi ya ccm ni km hirizi ya kutatulia shida zote zinahusu utapeli, ubakaji na wizi wa mali za wanyonge.
     
  12. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    who ask you to read?
     
  13. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ukienda serikali ya mtaa unapeta kama kawa!
     
  14. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Wengi waliojibu hawakumuelewa.
    Fitinamwiko hongera meseji imefika kwa walengwa.Kwa ni ni kweli hata ukiwa Fisadi kama viongozi wetu ukiwa na kadi ya CCM haupelekwi mahakamani bali itaelezwa kuwa ulipewa TAKRIMA.
     
  15. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio kadi tu, kama unavunja sheria, kadi weka mfukoni we pandisha bendera hata ya Yanga tu ili mradi ina kijani na njano. Iwe ndani ya gari kijiweni (ofisini) hata nyumbani. Haitatokea uulizwe swali na mgambo wala Polisi achilia mbali marais wa mitaani, Kuanzia Mwenyekiti, Mtendaji hadi Mkuu wa Wilalya. Labda hao wa kuchaguliwa wawe ni wa vyama vinginezo!.
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Utaratibu wa kurudisha ukoje?je ni lazima kurudisha hadharani?
     
  17. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kumbe kadi ya CCM ni immunity tosha.... "Ukitaka biashara yako inyooke, pandisha bendera ya CCM" F. Sumaye then, PM.
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cjawah kuchukua kad ya magamba na cfikirii kuwa nayo,ila kama we wanufaika nayo fresh endelea nayo!home kwe2 kama unayo inabid uifiche coz hakuna atakayekuelewa
     
Loading...