Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni yangu juu ya 'Nani aruhusu mikutano, mihadhara na maandamano ya kisiasa au maandamano yoyote'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by katalina, Sep 8, 2012.

  1. k

    katalina JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana katika kipima joto cha ITV, yalitolewa mapendekezo au maoni kutoka kwa wanajopo wa kipindi hicho kwamba kutokana na usumbufu wa kuruhusiwa kufanya mikutano ya hadhara au maandamano, yawe ya kisiasa au ya namna yoyote pamoja na mahakama kuruhusu, walipendekeza taarifa ya masaa 48 ambayo ilikuwa inatolewa kwa Polisi sasa itolewe kwa msajili wa vyama vya siasa na msajili atoe go ahead.

    MAONI YANGU:
    Bado naona urasimu waweza kuwa palepale hata kama msajili akifanya kazi hiyo, mimi napendekeza kazi hii ibaki kazi ya mahakama kama ilivyo sasa na kusiwe na kutoa taarifa Polisi na kama Polisi wana sababu yoyote ya kuzuia shughuli hiyo waende mahakamani.

    Wewe una maoni gani?
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    World order
     
  3. p

    pazzy Senior Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tukitaka mabadiliko na demokrasia yakweli yatupasa tutumie vyema nafasi hii ya uundwaji wa katiba mpya...lazima tupunguze madaraka ya rais lasivyo tutaendelea kulalamika kwani hata huyo msajili wa vyama vya siasa ni mteule wa rais lazima alinde maslahi ya ccm na serikali yake hawezi kutenda haki kwa vyama vya upinzani....!
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Soma katiba kwanza ndipo ujue kazi za mahakama ni zipi, kazi za mahakama si kutoa vibali vya maandamano, nenda kajipange upya na mada yako kwa kusoma katiba kwanza
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,004
    Likes Received: 1,943
    Trophy Points: 280
    Polisi lazima wapewe taarifa ili waweke ulinzi tu! Tatizo si sheria hata hizi zilizopo,tatizo la msingi ni kushindwa kutenganisha Dola na siasa za chama cha mapinduzi.Labda ningeshauri katiba mpya itoe adhabu kali sana ikibainika mwanasiasa anatumia dola kwa maslahi yake au chama fulani.
     
  6. J

    Joachim Nangale Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya polisi ni kulinda raia na mali zao tu,.
     
  7. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,098
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama polisi wanatoa vibali. Nijuavyo hawa wanatakiwa wapewe taarifa kwa ajili us ulinzi tu. Kuzuia mikutano ya kisiasa ni kinyume na katiba. Wanafikiri hii ni chama majina. Au wanafanya maksudi kwa kudhani utaratibu haujulikani
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi huwa wezi/majambazi au vita wanatoaga ripoti wapi vile?

    Mimi nasema, kusiwepo na suala la kutoa taarifa ya saa 48 popote, ili hiyo intelijensia yao uchwara irekebishwe. Hiyo itaweka sense akilini mwao ili waone umuhimu wa kuwa na serious training na serious intelligence unit kulinda mali na usalama wa raia maana muda huu wamekalia majungu na uonevu tu.

    Ndio mchango wangu huo
     
  9. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka kuharibu mada kwa malengo yako binafsi,mleta uzi ameuliza wewe una maoni gani juu ya jambo hilo,ndio maana kuna kubadilisha katiba,kwa maoni ya mleta uzi ni kwamba inaweza kutamkwa kwenye katiba kwamba hiyo ni moja ya kazi yake,samahani kwa hayo niliyosema
     
Loading...