Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAONI YAKO KUHUSU TIBA YA BABU LOLIONDO- Questionnaire Survey

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwenda_Pole, Mar 28, 2011.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu katika pitapita mtandaoni nimekutana na hii hapa, tunaweza kushiriki.


    Kwa kipindi cha zaidi ya mwezi mmoja sasa vyombo vya habari nchini Tanzania na nje ya nchi vimekua vikiandika habari juu ya Mchungaji Ambilikile Mwasapile wa kijijini Semunge huko Loliondo pamoja na dawa anayoendelea kutoa kwa maelfu ya wananchi wenye matatizo mbali mbali.
    Tungependa kufaham maoni yako binafsi juu ya suala hili kwa kujibu maswali machache kwenye survey inayopatikana kwa ”ku-click” link hapo chini. Inachukua dakika chache kujibu maswali na hatuhitaji kufaham jina lako. Matokeo ya takwimu yatatangazwa hapa siku chache zijazo Ahsante.

    https://spreadsheets0.google.com/viewform?formkey=dEswRHpxZ3RJSzAzalBDYkVZMEs5N1E6MQ
     
  2. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Zoezi la ukusanyaji maoni bado linaendelea wadau, mnakaribishwa kutoa maoni yenu kwa kujaza questionnaire kama bado haujafanya hivyo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni questionaire nzuri, lakini kwanini muulize dini ya mhusika...has it got any impact kwenye masuala ya tiba?
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    DINI DINI JAMANI!

    Hivi wanaoleta udini si wakawaulize waumini wa dini zao imekuwaje wakaenda kupata kikombe kwa babu?
     
  5. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tujifunze kufanya mambo yetu kisayansi zaidi- Big Up nami nimeijaza na Samunge nimerudi niko fit sana.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hongera bro, kama hutajali swali langu, ulikuwa ukiumwa nini?
     
  7. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, ni lazima kujibu maswali yote???
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Jaribu kutizama tena swali la nne na la tano ili urekebishe hiyo questionaire. Kimantiki sio lazima kujibu swali namba tano kama jibu la namba nne ni +ve, lakini ili kusubmit, unalazimika kujibu namba tano na yaliyotangulia.
     
  9. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeijibu lakini bado naona kama ina mapungufu....
     
Loading...