Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya watu kuhusu muungano.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Consigliere, Apr 27, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,449
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    [h=6]Maoni haya hapa chini yametolewa na mmoja wa wananchi kupitia Group moja katika facebook.

    "Mkataba wa muungano ndiyo chanzo/asili/ mama wa mikataba yote mibaya na mibovu katika nchi hii.
    Mkataba gani wa kuunganisha nchi unaridhiwa na mtu mmoja bila ya kushirikisha wananchi kupitia kura za maoni wala kupitia bunge lao.....na hata maada ya mkataba wenyewe kusainiwa, si wananchi wala bunge lao waliowahi kupata bahati ya kukiona kinachoitwa hati ya muungano...ni muungano wa Ikulu.


    It was just a one man show.
    Na ni katika muungano/mkataba huo hapo ndipo yalipo makaazi ya kile kinachodhaniwa kuwa ni laana ya hii nchi.
    "[/h]
    Mwisho wa kunukuu, ni wakati sasa wa serikali ku come out in the Open na kutoa fursa ya wananchi kuamua kama wanauhitaji au vinginevyo.
    Msimamo wangu siku zote ni kuwa Zanzibar ni nchi kwa maana ya Ki-jiografia na wala si taifa na wala haina sifa ya kuwa taifa, bali ni sehemu ya Tanzania, soma link hiyo hapo chini ili muone sheria za kimataifa za utawala na mipaka ya bahari zinavyoonyesha, hivyo kabla hata ya kuungana, Tayari Zanzibari ilikuwa ndani ya Tanganyika

    Fuata link hii : United Nations Convertions on the Law of the Sea

    Tuna mabingwa wa sheria za kimataifa wa mipaka ya bahari, kamaa vile Jaji Joseph Sinde Warioba, lakini nashangaa kwanini wanakwepa kuliongelea suala hili na kuliweka sawa, wapo tayari wasijulikane specialization yao ili kukwepa kuombwa uafafanuzi juu ya hili.
     
  2. M

    Maseto JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkataba kama huo kisheria unakuwa 'null and void abnisio.yaani unachakuliwa hakujawahi kuwepo mkataba mbele ya jicho la sheria
     
  3. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,449
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    Maseto Bado sijakupata hapo, unaweza ukafunguka zaidi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...